Mume anakuletea mke mwenza ndoa Kikristo, Ungefanyaje?

Mume anakuletea mke mwenza ndoa Kikristo, Ungefanyaje?

Huyo mwanamke kiazi kweli kweli

Tena kiazi cherema

Yaani kirahisi rahisi tu aniletee watoto na hawara yake???? Tena uwalishe wakishakula na kuny.a na kujaza choo chako walete upumbavu


Watoto angepeleka walipopeana mimba

Na huyo mwanamke angeenda kuwalea huko walipopeana mimba

Mfyuuuuuu zake huyo mwanake asiyejielewa

Hata kama uzi ni wa 2008

anyway chai hii tamu
 
pole dada yangu, muhimu ni amani yamoyo wako acha kumuwazia mwingine atajisikiaje ukiondoka au jamii watakuchukuliaje ukimwacha mumeo, beba wanao katengeneze maisha yaamani kwamanufaa yako lasivyo jiandae kuwa mteja wadawa zapresha nasukari, wakewenza si watu atakumlika mchana usku akuchome, kwanin umlishie mumeo hawara nawanae et kisa ndoa? isha kuwa ndoana dadayangu jitambue
 
Huyo mwanamke kiazi kweli kweli

Tena kiazi cherema

Yaani kirahisi rahisi tu aniletee watoto na hawara yake???? Tena uwalishe wakishakula na kuny.a na kujaza choo chako walete upumbavu


Watoto angepeleka walipopeana mimba

Na huyo mwanamke angeenda kuwalea huko walipopeana mimba

Mfyuuuuuu zake huyo mwanake asiyejielewa

Hata kama uzi ni wa 2008

anyway chai hii tamu

Uzi wa kitambo huu, ila nilichokipata hapa huyo mwanaume lazima alikuwa na leverage flani( meaning huyo mwanamke alimtendea kitendo kibaya ambacho ndio anakitumia kumpunish).
Ila sasa cha kushangaza na huyo mwanamke mwingine naye ni madako, hivi unawezaje kuhamia kwenye nyumba ya mwenzio? Kweli adui wa mawanamke ni mwanamke
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom