Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mukama akishangilia USHINDI WA IGUNGA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Oct 3, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,536
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    boya hilo.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,755
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    waache wafurahi tu kwa sasa muda wao wa kuangamia unakaribia, just round the corner
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    INAUMA eehh??
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa! wanashangilia kushindwa au kushinda!. pamoja na nguvu na pesa zote walizotumia hawana aibu kupata kura chache hivyo ukilinganisha na miaka iliyopita!. na hizo pesa walizotumia huko wanatarajia kupata ngapi baada ya kupata huo ubunge. kama kweli CCM imeshinda basi wanaigunga mjiandae kunyonywa tena. na mi nawaomba muwe makini kwa kipindi kilichobaki, 2015 si mbali, mje muwaulize tena wamewafanyia nini huko Igunga. CDM hongera sana kwenu nyinyi kupata kura nyingi hivyo kwa kipindi kifupi ni ushindi mkubwa sana kwenu, mmeonyesha ukomavu mkubwa sana kwenye siasa ya TZ, kazeni buti ni wazi kabisa 2015 nyota ni yenu.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    leo cdm hawana hata nguvu za kushika keyboard
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jey Key huyo jamaa aliyevaa Shati la mistari pembeni ya Mukama ni nani?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mara kagoma mara wanashangilia..
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    nishakijua kumbe ndio hicho..
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,478
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Naona mikono yao inashangilia kuelekea kwenye maeneo binafsi ya wake za watu....oooh sorry kumbe CCm kila mke ni mke wetu.....nilsahahu kidogo.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chadema ilikuwa inapambana na ccm-a na b,serikali,bakwata wilaya-mkoa-taifa na east africa.kudos cdm
     
  14. K

    Kibuje samli Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya hao kwani siku zao zinahesabika nasikia CDM wameshinda wanagoma kutangaza...aibu yao CCM,w
    2015 ndio kiama chao..PEOPLES POWER DAIMA
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,811
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Ni sawa acha ashangilie ushindi wa kibali cha kuwanyonya watanzania maskini yeye na kundi lake - ila wengine ni bendera fuata unapoelekea, ok job done kwa ccm sasa kumwona Mukama tena hadi 2015 october kuja kununua shahada, tena hawezi kuja igunga. Igunga ilikuwa na umuhimu tu wakati huu
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    na huyu lake limeishia wapi
    [​IMG]
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,415
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    We nini huo moto utakuunguza mwenyewe,kaa chonjo!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Sumbawanga mjini huyo.
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Wamefurahi kutokea kwenye tundu la sindano tena kwa pesa nyingi hadi kwenye foleni za kupigia kura.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Picha hii ni lazima itakuwa kipindi cha kampeni, mpaka picha mnachakachua!
     
Loading...