Muhugo atoa tamko uspime::::


BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,116
Points
2,000
Age
34
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,116 2,000
Katika mahafali ya4 hapa Mkwawa iliyofanyika jmosi::::Naibu waziri wa Elimu katoa tamko kua wahitimu wa shahada ya Elimu wote watapangwa vijijini,na mikoa yetu ileeeeee......Hakuna Mwalimu atakayepangwa mjini::::::Wote mnaonitazama mnaenda kijijini::::Lol
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Points
1,195
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 1,195
Muhugo ndo nani tena? Nchi hii bana yaani ina mawaziri wengi hadi wengine hatuwafahamu...!
 
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,116
Points
2,000
Age
34
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,116 2,000
Naibu Waziri wa Elimu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Katika mahafali ya4 hapa Mkwawa iliyofanyika jmosi::::Naibu waziri wa Elimu katoa tamko kua wahitimu wa shahada ya Elimu wote watapangwa vijijini,na mikoa yetu ileeeeee......Hakuna Mwalimu atakayepangwa mjini::::::Wote mnaonitazama mnaenda kijijini::::Lol
Tatizo ni nini mkipangwa vijijini?msiwe kama wasomi wa SUA waliosomea Kilimo na hawataki kufanya kazi vijijini,ilihali mashamba yapo vijijini!Teh teh teh,shame upon you SUA graduates!!!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Wewe unamsikiliza huyo waziri, kama alikuwa anasoma kwenye hutuba basi usiwe na wasi wasi aliposema vijijini alikuwa anamaanisha mjini maana hajui kusoma vizuri na wanaomwandalia risala nao hawajui kuandika vizuri
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,553
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,553 2,000
Yaliishia hapo yote labda km si wazri wa serikali yetu, kila mwaka uwa wanasema hivo na bado watu wanapangiwa job town km kawa.
 
Mvina

Mvina

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2009
Messages
1,000
Points
1,195
Mvina

Mvina

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2009
1,000 1,195
Tatizo ni nini mkipangwa vijijini?msiwe kama wasomi wa SUA waliosomea Kilimo na hawataki kufanya kazi vijijini,ilihali mashamba yapo vijijini!Teh teh teh,shame upon you SUA graduates!!!
Kama kweli umesoma basi shule yako haijakukomboa hata kidogo.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Ni naibu waziri wa elimu asiye na elimu. "Tanzania ni muungano wa visiwa vya Zanzibar na Zimbabwe, na nchi hii ya Tanzania muungano wake ulikuwa ni "One Nineteen Sixty Four (11964)[QUOTE=Negembo;5064232]Muhugo ndo nani tena? Nchi hii bana yaani ina mawaziri wengi hadi wengine hatuwafahamu...![/QUOTE]
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Katika mahafali ya4 hapa Mkwawa iliyofanyika jmosi::::Naibu waziri wa Elimu katoa tamko kua wahitimu wa shahada ya Elimu wote watapangwa vijijini,na mikoa yetu ileeeeee......Hakuna Mwalimu atakayepangwa mjini::::::Wote mnaonitazama mnaenda kijijini::::Lol
binafsi siamini chochote anachokiongea huyu jamaa maana bado anaamini tanzania ni zao la zimbabwe na pemba,na hajakanusha
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,243
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,243 1,500
Muhugo ndo nani tena? Nchi hii bana yaani ina mawaziri wengi hadi wengine hatuwafahamu...!

hivi huyo ndo mzee wa one nighteen sixty four na pemba na zimbabwe kajaje tanzania wakat ye ni waziri wa rhodesia?
 

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top