Muhudumu wa lodge anahitajika dar es salaam


D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
muhudumu wa lodge anahitajika
nafasi ni reception.

atakuwa analala hapo hapo lodge na kula hapohapo
wa kutoka mikoani maana wa hapa dar es salaam ruhusa ni nyingi hatutaki.

mshahara ni sh. 100,000 kwa mwezi.

jinsi ya kuapply tuma picha yako ukiwa unaonekana mwili mzima kwenye MP yangu na namba yako ya simu tutakupigia tukikuchagua
 
wispa

wispa

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
49
Points
125
wispa

wispa

Member
Joined Dec 3, 2012
49 125
mie nimekuja mjini cku za karibuni,vipi naweza kuapply?
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Points
195
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 195
Hapo mnatangaza nafasi ya kazi au ya umiss?
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,315
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,315 2,000
hahaha! Kazi zake ni zipí je aje na mabegi maana anaelekea hatakuwa na off,na utamtambuaje km katoka mkoani?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
.., jamani hapa wandugu kuweni na matangazo ya namna hii. Eti anahitajika anayetoka mikoani!. Mwaka 2010 chama cha vyama wafanyakazi walifanya tathimini ya kimo cha chini cha mshahara ikaonyesha kuwa inatakiwa kulipwa kiasi cha sh 315000, kwa wakati huo, kwa sasa garama zimepanda zaidi, je hicho kiasi ulichokitaja ni sawa mwajiriwa kukidhi mahitaji yake?
 
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
174
Points
170
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined Oct 6, 2012
174 170
hii lodge inatafuta mke au mfanyakazi? I dont get a point jaman. Tumezoea passport size leo anataka kumuona mtu mpaka unyayo. Mmmh! I doubt if this advertiser is serious. Jaribun lakini.
 
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
768
Points
500
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
768 500
Laki moja!?kama house girl
 
D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
.., jamani hapa wandugu kuweni na matangazo ya namna hii. Eti anahitajika anayetoka mikoani!. Mwaka 2010 chama cha vyama wafanyakazi walifanya tathimini ya kimo cha chini cha mshahara ikaonyesha kuwa inatakiwa kulipwa kiasi cha sh 315000, kwa wakati huo, kwa sasa garama zimepanda zaidi, je hicho kiasi ulichokitaja ni sawa mwajiriwa kukidhi mahitaji yake?
muwe na shukrani watanzania, mtu anapewa chakula na malazi bure, sabuni na maji ya kujifulia nguo zake bure, halafu analipwa laki moja wewe hiyo ajira unaweza kutoa?
 
D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
hii lodge inatafuta mke au mfanyakazi? I dont get a point jaman. Tumezoea passport size leo anataka kumuona mtu mpaka unyayo. Mmmh! I doubt if this advertiser is serious. Jaribun lakini.
kazi ni ya reception, kwa taarifa yako hakuna hoteli wanaajili mtu reception ambaye ni kigangwala, ndio maana ikaitwa reception nenda hoteli zote utakuta vitu vinavyokaa reception ni vya kuvutia
 
D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
Laki moja!?kama house girl
uone tu wafanyakazi wa hoteli, lakini hakuna hoteli inayolipa mfanyakazi zaidi ya laki hapa bongo tena chakula na malazi unajitegemea
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 0
ANGALIA JINA LA MTU ANAYETOA TANGAZO..ANAITWS DARKMAN!!!shtukeni!
 
M

Madoido

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
135
Points
0
M

Madoido

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
135 0
Jamani sisi wa dar kweli hamtutaki? Saidia bosi tunahita ulaji huo
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
hii lodge inatafuta mke au mfanyakazi? I dont get a point jaman. Tumezoea passport size leo anataka kumuona mtu mpaka unyayo. Mmmh! I doubt if this advertiser is serious. Jaribun lakini.
naomba nimtetee mtoa mada unajua hata wewe ukitoa picha ya passpott unavyoenda kwenye interview kuna watu special wa kukuangalia wewe as wewe mwili wako na muonekano wako kumbuka ajira ni ya reception ni lazima mtu awe anavutia wateja kisura na kiumbo fikiria mtu anatoka mkoani akifika dar mwenye lodge anamkataa kisa sio umbo analoliihitaji yule mtu atajisikiaje? bor kama ni kuja anakuja mtu ambaye anajua kabisa ni mtu ninayemhitaji
 
M

masalapa

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
126
Points
195
M

masalapa

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
126 195
Hii ni njia nyingine ya kutongoza na kutafuta kuwapopoa watoto wa watu, huna lolote wewe mtu wa gizani! BTW: hiyo hotel inaitwaje? Mbona wataka kuona picha za watu wakati wao hawajaiona wala kujua jina la hiyo hotel yako? Do you think this's fair? Je, ikiwa ni guest house au bar za Tandale, wakifika warudi tena mikoani? Nonsense!
 
M

mbufi

Senior Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
100
Points
0
Age
31
M

mbufi

Senior Member
Joined Dec 4, 2012
100 0
teh teh tehhhhh mshahara laki moja afu mnataka waremboo thubutuuu
 

Forum statistics

Threads 1,285,696
Members 494,726
Posts 30,870,500
Top