Muhubiri na Dini yake mpya akiwa mtaani

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,249
2,000
Labda ndo dini yetu Waafrika?maana kelele zimekuwa nyingi sana kuhusu hizi dini zinazodaiwa tuliletewa ili tuibiwe!

Jamaa ameamua aitangaze dini yake na hivi Waafrika tunaambiwa hatukuzijua nguo mpaka walipokuja beberu'z akili yangu inanituma jamaa yupo sawa kuhubiri akiwa uchi kama ilivyokuwa enzi za mababu zetu hivyo shime Waafrika wenzangu tunaozikataa dini za kuletewa tutembee na jamaa hii ndo ilikuwa dini yetu.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 

mwakyindi

JF-Expert Member
May 7, 2018
449
500
🤣🤣🤣Dunia ina maajabu kwa kweli kilicho nisikitisha ni hao wavulana kuchukua picha ya huyo Mtuhumiwa hivi unawezaje kukaa na picha ya Mwanaume mwenzio akiwa uchi kwenye simu.
Hahahaha jaman kwakwel inasikitisha
 

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
12,316
2,000
Labda ndo dini yetu Waafrika?maana kelele zimekuwa nyingi sana kuhusu hizi dini zinazodaiwa tuliletewa ili tuibiwe!

Jamaa ameamua aitangaze dini yake na hivi Waafrika tunaambiwa hatukuzijua nguo mpaka walipokuja beberu'z akili yangu inanituma jamaa yupo sawa kuhubiri akiwa uchi kama ilivyokuwa enzi za mababu zetu hivyo shime Waafrika wenzangu tunaozikataa dini za kuletewa tutembee na jamaa hii ndo ilikuwa dini yetu.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Tumechoka nazamabeberu😱
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom