Dini bora kwa jinsia ya kiume.

Dini bora kwa jinsia ya kiume.

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
61,545
Reaction score
178,443
Kwa maslahi mapana ya uanaume ,dini bora ni uislamu, na mafunzo yake.

Kwa kuokoa kizazi hiki uislamu unapaswa uwe kwa kila jamii na sheria zake kamilifu.

Dunia ya sasa hii ndio dini dume iliyo bakia tu.

Binafsi sina dini ila nikipaswa nitaje dini kwa maslahi ya dunia ya sasa Islam ni namba moja.
.
 
Nachopendea uislam hakuna mwanamke kukusumbua, unaweza kumpa taraka hata kwa sms tu.

Sasa huku kwetu ndoa ndoano ndio zinatupa taabu na kujenga jeuri kwa wanawake. Baba paroko hayupo tayari kuwaachanisha
 
Baada ya kulawitiwa na ustadh sijui kama huo uanamume utakuwepo
 
Kwa maslahi mapana ya uanaume ,dini bora ni uislamu, na mafunzo yake.

Kwa kuokoa kizazi hiki uislamu unapaswa uwe kwa kila jamii na sheria zake kamilifu.

Dunia ya sasa hii ndio dini dume iliyo bakia tu.

Binafsi sina dini ila nikipaswa nitaje dini kwa maslahi ya dunia ya sasa Islam ni namba moja.
.
Sababu za mapendekezo yako ni zipi arawa?
 
Kwa maslahi mapana ya uanaume ,dini bora ni uislamu, na mafunzo yake.

Kwa kuokoa kizazi hiki uislamu unapaswa uwe kwa kila jamii na sheria zake kamilifu.

Dunia ya sasa hii ndio dini dume iliyo bakia tu.

Binafsi sina dini ila nikipaswa nitaje dini kwa maslahi ya dunia ya sasa Islam ni namba moja.
.
Well said,i second you🙏

Kwa maslahi mapana ya dunia.Ila kwa hichi kinachoendelea sasa ngoja nibaki bila dini.

Wajinga wengi ndio wanakimbilia dini na wakifika huko wanachafua maandiko kwa kutokuweza kutafsiri kwasababu ya uelewa mdogo.

Ikiwa dunia yote tukaamua kuwa na dini basi UISLAM yafaa uwe ndio dini ta dunia.Uislsmu umecover kila kitu na kurahisisha maisha ya mwnadamu to the simplisty.

#Kwakua KENGE HAZISIKII MPAKA ZIPONDWE MAWE,WACHA TUSIBIRI MVUA ZA EL NINIOU!!!

#UBINADAMU KAZI!
 
Back
Top Bottom