Muhongo kaondoka, Mgao wa umeme umeanza

Muhongo kaondoka, Mgao wa umeme umeanza

Hiii Nchi kuanzia Baba J mpaka mawazir wakee Ni WAONGOOOOOO WAONGOOOOOK NA WANAPENDAA SIFAA ZA KIBOYA...!! Huu ni mgao mamaeeee.. yanii sengee sanaa afuu yakiulizwaa yatakanaa..mbeya kila siku unakitakaa... qumaaaa hawa...
 
Mimi mwenyewe pia nimejisemea mhongo kutoka na mgawo umeanza
 
ni mgao ni mkali, mimi naishi kinyerezi dar, siku ya tatu umeme hamna
 
Tatizo litatuliwe haraka kwani uchumi wa kati (viwanda) ni vigumu kwa hali hii
 
Ni kitambo kwakweli sijaona mgao wa umeme au kukatikakatika, mvua, kiangazi masika, umeme Tanzania kidogo ulikiwa stable kuliko miaka miwili Nyuma

Saizi mgao umeanza, kea wikiara tatu hakuna umeme siku nzima. Watu kadhaa wameniambia wana mgao mikoa tofauti tofauti. Swali ni Je Muhongo kaondoka Mugao umeanza?
kwl bwn mgao upo
 
Nyie wenye mgao subirini baba mwenye nyumba akiwaanapokea ripoti kutoka kwny kamati umeme utarudi it's like karbu mgeni wenyeji tupate nafuu
 
Back
Top Bottom