Muhongo kaondoka, Mgao wa umeme umeanza

Muhongo kaondoka, Mgao wa umeme umeanza

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Posts
3,273
Reaction score
5,935
Ni kitambo kwakweli sijaona mgao wa umeme au kukatikakatika, mvua, kiangazi masika, umeme Tanzania kidogo ulikiwa stable kuliko miaka miwili Nyuma

Saizi mgao umeanza, kea wikiara tatu hakuna umeme siku nzima. Watu kadhaa wameniambia wana mgao mikoa tofauti tofauti. Swali ni Je Muhongo kaondoka Mugao umeanza?
 
Sema upo wapi unafikiri kila kona hakuna umeme???
 
Yaani tatizo LA kukatika umeme limekuwa sugu inabidi watangaze tu mgao Wa umeme ili tujue moja
 
Mgao ynaendelea, sasa ndio naamini kuwa ile mitambo ya kinyerezi si ya serikali sasa sijui huwa wanatuficha ya nn mbwa hawa
 
Baada ya kuwapiga kwenye MIGA KWA KO sasa mmehamia kwenye umeme...nako huko tutawapiga kwa KO.

HIVI TANESKO HAWAJATOA TAARIFA ZA KUTENGENEZA MITAMBO YAO ITAKAYOHIFADI
 
Mwanza pia kuna mgao wa umeme,tatizo sijui ni nn?wanatuchosha!
 
Back
Top Bottom