Mugabe na maneno yake

Mugabe na maneno yake

13437274_256999744657324_116696374_n.jpg
 
Asee mugabe kiboko
Namkubali sana na yule wa S.A Jackob Zuma aliyesemaga hakuna Ukimwi watu wapige kavu(mnofu mnofu)
Ukimaliza kimbia bafuni osha "mtalimbo" kwa maji mengi ngoma hakuna tena.![emoji121] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hebu tujiulize kidogo, hizi ni quotes halisia toka kwa Mugabe maana nyingi zipo kikuda sana. Hapa nahisi zimetengenezwa na wabongo kwa ajili ya kufurahisha tu.
Mkuu mm huwa naona ni mwenyewe maana huyu Mzee anaonekana anakilli sana!
Sio mchache kabsa, kajaa full
 
Hua namkubali sn Mugabe kwa misemo hii ninayo lukuki
 
Back
Top Bottom