Mugabe awalipua Walokole


kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,302
Points
1,225
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,302 1,225
sorce:MAGAZETI YA UDAKU YA ERICK SHIGONGO=upupuuu
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,457 2,000
Sio tu Zimbabwe hata hapa Tanzania walokole wamezidi kila siku wanakuja manabii tena mtu anajiita Mtume,na Nabii yani vyeo vyote vyake ukiuliza Unabii na Utume kampa nani hatujui.........wanazidi kuwanyonya wananchi bila huruma nyama hao
 
H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0
Utapeli ni wizi na hivyo ni kinyume cha haki na sheria. Hao wanaofanya biashara ya kumwuza Mungu wanauza bidhaa ambayo hawakununua, isiyo na idadi (stock) inayopungua, isiyo na expire date na ambayo hutajua ubora wake (guarantee) mpake ufe. Kwanza wanakuambia maneno kadha wa kadha waliyookoteza hapa na pale, halafu wanakuambia hilo ndilo neno la Mungu. Wakiona umemeza ndoana hiyo hatua ya pili ni kukuambia mpe Mungu na wewe kutokufikiri vizuri unampa yeye. Ni kama wacheza kamari wanavyo jipanga kando kando ya barabara wakidai kuwa lengo lao ni kukupa wewe mpita njia kitita cha mihela. Kumbe lengo lao halisi ni kukutoa hela zako.
 
H

H6MohdH6

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
43
Points
0
H

H6MohdH6

Member
Joined Oct 8, 2010
43 0
Sio tu Zimbabwe hata hapa Tanzania walokole wamezidi kila siku wanakuja manabii tena mtu anajiita Mtume,na Nabii yani vyeo vyote vyake ukiuliza Unabii na Utume kampa nani hatujui.........wanazidi kuwanyonya wananchi bila huruma nyama hao
Utapeli ni wizi na hivyo ni kinyume cha haki na sheria. Hao wanaofanya biashara ya kumwuza Mungu wanauza bidhaa ambayo hawakununua, isiyo na idadi (stock) inayopungua, isiyo na expire date na ambayo hutajua ubora wake (guarantee) mpake ufe. Kwanza wanakuambia maneno kadha wa kadha waliyookoteza hapa na pale, halafu wanakuambia hilo ndilo neno la Mungu. Wakiona umemeza ndoana hiyo hatua ya pili ni kukuambia mpe Mungu na wewe kutokufikiri vizuri unampa yeye. Ni kama wacheza kamari wanavyo jipanga kando kando ya barabara wakidai kuwa lengo lao ni kukupa wewe mpita njia kitita cha mihela. Kumbe lengo lao halisi ni kukutoa hela zako.
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
918
Points
225
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
918 225
Mzee wa upako ye anajisifia ana magari 5 ya kutembelea tena yote ya mzungu km vogue, benz, bmw etc anadai ukingoza kanisa lililonona na mchungaji lzm anone. Nilicheka saaana
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,542
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,542 2,000
Wajinga ndio waliwao.....!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,932
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,932 2,000
Kinachokera zaidi hasa hawa wanaohubiri kupitia tv mbalimbali, kabla hata mahubiri hayajaanza unakutana na matangazo chini ya tv,M-pesa,Tigo pesa mara CRDB,NMB au NBC..sasa unajiuliza hayo ndio mahubiri au harambee ya kuchangia matumbo ya familia zao.?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Rais mpinga Kristo, lazima ashambulie walokole
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,850
Points
1,195
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,850 1,195
Kinachokera zaidi hasa hawa wanaohubiri kupitia tv mbalimbali, kabla hata mahubiri hayajaanza unakutana na matangazo chini ya tv,M-pesa,Tigo pesa mara CRDB,NMB au NBC..sasa unajiuliza hayo ndio mahubiri au harambee ya kuchangia matumbo ya familia zao.?
Jamani bila michango unadhani hayo matangazo ya kwenye tv utayaona?

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
ndinga

ndinga

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
95
Points
0
ndinga

ndinga

Member
Joined Apr 1, 2012
95 0
Jamani bila michango unadhani hayo matangazo ya kwenye tv utayaona?

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
Mbona povu linakutoka ushahidi upo Dini imegeuzwa kichaka cha wezi ona maisha ya hao wanojiita manabii utashangaa.Wanamiliki magari na majumba ya kifahari na mfano hapa Mbeya wachungaji wa TAG wanashindana kutembelea magari ya kifahari.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Muandika thread ungefunguka kuwa ni Rais wa ZIMBABWE to fauti na hapa inaonekana ni RaIsi wa TANZANIA.

GAZETI LA KIU 23 NOVEMBER

Na Mitaandao ya Habari
Kwa mara ya kwanza Rais Robert
Mugabe wa Zimbabwe amewajia
juu hadharani wahubiri wa kilokole
wa nchi hiyo wanaojiita 'Manabii'
na kuwataka Wazimbabwe kuwa
macho nao kwani ni Manabii wa
uongo!
Akizungumza katika mazishi
ya shangazi wa mkewe, Rais
Mugabe alisema kuwa baadhi ya
manabii hao wa uongo wamekuwa
wakiwadanganya waumini wao
kuwa wana uwezo wa kutenda
miujiza mbalimbali kumberni
usanii mtupu wenye lengo la
kuwaibia na kuwasababishia
umasikini wananchi.
Mazishi hayo ya Mavis Mugadza
(Shangazi wa Grace Mugabe)
yalifanyika Jumapili ya wiki
iliyopita katika kanisa la
Holy Cross la Chikomba na
kuhudhuriwa na watu wengi
wakiwemo mawaziri wa serikali.
Mugabe alisema "Wahubiri hawa
wanajitia wanaoteshwa na Mungu
mambo yanayotokea baadae
kumbe ni uongo mtupu."
Rais Mugabe ambaye ni
mkristo wa madhehebu ya
Katoliki aliendelea kuwaponda
watumishi hao wa Mungu kwa
kutumia lugha kuu za nchi hiyo
za kizimbabwe na kiingereza
na kusema, "Wachache sana
ndio wakweli ambao wamepewa
kipawa cha maono na Mun~,
lakini na hawaendekezi katika
kuhubiri miujiza kila
kukicha. Wengi tulio nao
hivi sasa ni matapeli tu,
utakuta kanisa moja
eti mume na mke wote
ni manabiil Ni kweli
hiyo?" Aliuliza Rais
Mugabe na kushangaa •
kwamba Zimbabwe imejaa
watumishi wa Mungu
wanaojiita manabii •
kushinda hata idadi ya
manabii waliotajwa katika
Biblia.
"Hivi sasa manabii
hawa wa uongo wapo
kila kona ya Zimbabwe.
Kama kweli ni manabii
wa Mun~ watueleze
basi asih ya laana hizi
zinazoisumbuanchi yetu.
 
L

lipemba

Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
9
Points
0
L

lipemba

Member
Joined Jul 25, 2012
9 0
eeheeeehheeeee maisha magumu ufisadi kotekote ka chach kuna wajinga wasujua kusoma Biblia wanasubiri wasomewe poa tu acha watu watajirike coz hiyo nayo akili ya kuishi bana sadaka za kupanda na kuvuna zipo ukipanda buku unavuna buku 2 kama hujavuna unaambiwa shamba liiingia viwa vijeshi wa kiroho teheteeeee
 
L

lipemba

Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
9
Points
0
L

lipemba

Member
Joined Jul 25, 2012
9 0
ukisema mpinga kristo unakosea yeye ni mpinga wajasiria mali wadogo waliowekeza ktk injili!!!!!!!!!!!!!! hapo ndo sawa
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,542
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,542 2,000
Rais mpinga Kristo, lazima ashambulie walokole
Namashaka kama huwa una shirikisha sub-concious part of your brain kufikiri....Au unatumia viuongo gani kufikiri?...
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
sorce:MAGAZETI YA UDAKU YA ERICK SHIGONGO=upupuuu
Mkuu mimi nilisoma lile gazeti la CDM sasa nalo kumbe ni la Udaku, BTW Hawa jamaa too much sasa yaani wanatumia dini kuwaibia wajinga
 

Forum statistics

Threads 1,296,630
Members 498,713
Posts 31,254,203
Top