Hahaha, ngoja Leo nimpe haki yake kisha kesho wewe utambandua umtakavyo.hongera,umenifanya u.b.o.o usimame. Unapata raha jamaa yangu, au nije nikusaidie kumshindilia?
Naelewa mkuuni kama utani tu mkuu, usichukulie serious.
Muajemi wa mabibo vipi umepark boda kisa bei ya mafuta nini?Siku ya tatu jicho sijafumba hivi.
Huku tunalala migongo miguu iko sakafuni standby.
Gente con la Gente.
Tuliosoma Cuba tumeelewa🤣mkesha wa maombi kanisani!
hahahahah! we jamaa acha kunivunja mbavu.Nimelala na mke wangu aliekatakamba humutuu, ananiambia nipitishe meli yangu katika mlango wake wa 'Hormuz'.
Zingatueni mlango wake wa "Hormuz", ili mpate kunielewa!
Niko nauchangamsha ubongo kwa kucheza draft huko play okhaya,ako na nani hapo kwa bed au nawe ni mlinzi?
Punguza matumizi ya skanka, we juzi si ulienda kupoa na yule dada wa ustawi wa jamii? Ulilala nae sakafuni?Siku ya tatu jicho sijafumba hivi.
Huku tunalala migongo miguu iko sakafuni standby.
Gente con la Gente.
Kwahiyo nani akufuate?Skuizi maandiko ni tofauti kondoo wanajipeleka wenyewe malishoni
Tatizo unawaza mabaya tu nitaweka ushahidi hapa🫴🏾Tuliosoma Cuba tumeelewa🤣
Eeh Mkuu Bilion 2 mgao ulipita na kwako nini ?Punguza matumizi ya skanka, we juzi si ulienda kupoa na yule dada wa ustawi wa jamii? Ulilala nae sakafuni?
Nipo Moshi naenda kuwaona wale WaEthiopia uliosema mana kwenye Biblia nimemkuta MUSHI na TESHA.Muajemi wa mabibo vipi umepark boda kisa bei ya mafuta nini?
Mtu akija PM namkopa hela ya maana nanunua petrol Tz naenda kuuza Ulaya na US bei naijuaEeh Mkuu Bilion 2 mgao ulipita na kwako nini ?
Kwa maneno haya kuna mtu lazima akufate PM.
😁😁Unaua soko asubuhi kweupee.