Muammar Gaddafi - Zenga Zenga Song---kitu kimetulia

Muammar Gaddafi - Zenga Zenga Song---kitu kimetulia

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277


Museven nae alitoa hii

 
Last edited by a moderator:
Yani ile hotuba yake ya kibabe watu wameifanyia kazi ya nmna hii. Akiiona hii anaweza zimia aisee. Na akizinduka anaachia ngazi maramoja.
 
Nimeshindwa kujizuia kucheka
 
wadau tutengenezeeni na ya presidaa wetu kipenzi cha watanzania woote!!
 
Wale wanenguaji sijui na baadhi ya walinzi wake?
 
Back
Top Bottom