kilimasera JF-Expert Member Joined Dec 2, 2009 Posts 3,068 Reaction score 277 Mar 5, 2011 #1 Museven nae alitoa hii Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Buswelu JF-Expert Member Joined Aug 16, 2007 Posts 1,998 Reaction score 359 Mar 5, 2011 #3 Duni Hii watu hawaachi surprise.
Lyimo JF-Expert Member Joined Mar 7, 2006 Posts 3,826 Reaction score 2,023 Mar 5, 2011 #4 Yani ile hotuba yake ya kibabe watu wameifanyia kazi ya nmna hii. Akiiona hii anaweza zimia aisee. Na akizinduka anaachia ngazi maramoja.
Yani ile hotuba yake ya kibabe watu wameifanyia kazi ya nmna hii. Akiiona hii anaweza zimia aisee. Na akizinduka anaachia ngazi maramoja.
Paw Content Manager JF Staff Joined Nov 14, 2010 Posts 2,114 Reaction score 1,386 Mar 6, 2011 #5 Nimeshindwa kujizuia kucheka
kilimasera JF-Expert Member Joined Dec 2, 2009 Posts 3,068 Reaction score 277 Mar 6, 2011 Thread starter #6 Hahaaaaaaa anatisha huyu ameshaingia studio paw said: nimeshindwa kujizuia kucheka Click to expand...
Hahaaaaaaa anatisha huyu ameshaingia studio paw said: nimeshindwa kujizuia kucheka Click to expand...
mopaozi JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 3,300 Reaction score 525 Mar 6, 2011 #7 wadau tutengenezeeni na ya presidaa wetu kipenzi cha watanzania woote!!
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,678 Reaction score 4,379 Mar 6, 2011 #8 kweli watu wabunifu duh si mchezo
pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,010 Reaction score 3,838 Mar 6, 2011 #9 Wale wanenguaji sijui na baadhi ya walinzi wake?