Mtuvumilie jamani...

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
BI DADA KANUNUA CM MPYA...! Touch Screen
Mdada : bebi mambwo
Jamaa : poa nambie
Mdada : vipw umelalw?
Jamaa: unasemaje? Cjakuelewa hapo.
mdada : nauliza umelalya?
Jamaa: mmmh! Cjalala baby hata ucngiz cna.
Mdada : mim menyew cjalwala kunya mijitu
inapiga kelelw hapa nje kwetu hadi inaboo wa.
Jamaa: unasema ku..?
Mdada : kuna kelelwe hapa nje ya numba yetu
usingwizi hakuna kabwisa.
Jamaa: hahaha pole huny.
Mdada : bwebi mbona unanichekwa sasa?
Jamaa: jaribu kuandika vizuri baby.
Mdada : hehehehwehwehwe. Cunajua simu
mupya alafu skirini tachi kila nikibinya elufi hii
inakuja elufi ingine. Pwelo bebwi wangu.
Jamaa : hahhaaa haya myn.
CHEZEA SCREEN TOUCH WEWE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom