Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mwambieni basi apite na hapa posta kituo cha daladala manake nna buku tu ya nauli na home nshawaambia wainjike ugali ntapitia dagaa mchele sasa ramani haijasoma at least mmwaga mpunga akipita mitaa hii atasave mylife naombeni basi mkimuona popote mwambieni tunamsubiri kwa hamu hapa

Updates
Ahhhhh naona watu wanakimbizana huku wamezunguka gari moja simpleeee ikiwa na askari wawili hamadiiii kijana wa kipemba kashuka anasambaza fedha kama mobile BOT namsogelea ahhh nadaka kumi zangu mbili! Thanks Mzee wa kumwaga fedha!
 
Kwa waliokuwa hawajui 'why analindwa na police' ni kwamba kwa sheria za Tanzania,kama unatoa pesa toka nyumbani kwenda bank au bank kwenda nyumbani au unatoa pesa toka point yeyote A kwenda point yeyote B,unaruhusiwa na unashauriwa kuomba ulinzi wa polisi na utaoewa askari kuanzia wawili na kuendelea wenye silaha kutegemea na ukubwa wa risk. Gharama yake ni ndogo tu kwa sababu ni moja ya huduma ya serikali kwa raia,mfano kampuni niliyokuwepo ilipewa huduma hiyo mwaka 2006 na kampuni ilikuwa inalipa sh 5000 kwa kila askari. Sijajua sasa ni sh ngapi lakini sidhani kama inavuka sh 10000.Watu huwa wanashauriwa watumie huduma hii lakiniwapi!,matokeo yake wengi tunayasikia!
 
Chanzo cha fedha ni muhimu kujulikana kwanza kabla hujapokea fedha yake, you can not believe in God existence if you do not believe in existence of Devil , other wise your believe will be in vain because you will not be able to questions your faith, unquestioned faith is not faith at all but an act or pretendence of faith, For those who lead holly books, regardless BIBLE OR QUARAN they know this : that GOD AND DEVIL they both work powerfull and misteriously , strive to get our attentions, they talk to each other almost every time they have to, they fought once and the looser (devil) fall on our mother planet (earth), so people yes huyu mtu anaweza kuwa mtu mwenye roho nzuri, pia anaweza akawa si mtu safi vilevile , pesa yake ikawa iliyomwaga damu, au yenye Nguvu za giza, ukweli haupingiki watu wengi wana shida, they need money to solve those problems, but Government should take major to questions the legitemate of the fund, Na kuhusu police kumpatia escort, hiyo ndio kazi mojawapo ya polisi, kutoa ulizi kwa Raia, hasa yule anayehisi usalama wake upo mashakani au utakuwa mashakani, kuna gharama za huduma hiyo, Unaporudia kutenda tendo baya mara nyingi unalizoea na kuliona ni tendo jema au la kawaida (watanzania wengi hupenda sna kupewa bure tofauti na watu kutoka bara Asia hasa wenye asili ya mongolia hata pesa iliyopotezwa waionapo chini walio wengi haokoti


Unapotoa sadaka kanisani au msikitini unaulizwa chanzo? Inaonekana wewe umeshiba pesa!!
 
Utakuta huyo mtu ni sheikh anagawa hizo pesa kisanii, mwisho wa siku wote waliopokea hizo pesa kwa njia ya kustahajabisha wanageuka kuwa misukule yake msikitini. Mjini hapa, mtu akupe tu pesa!
 
..... mbona mtu akiwa ktk shida ni sikukuuu

I hope sio wale waliojiunga na ma cult au vyama vya kutumia ushetani kutajirika.

Labda kaambiwa agawe tu mara pesa zitaongezeka zaidi ya hizo mara milioni au bilioni.

Labda kachimbia chumba kwake anatoa tu pesa....lol kama tunayoyaona kwenye movie za kipopo ambavyo ni ukweli wa maisha yanavyoendelezwa na watu.

Ila kama ni aliamka na Mungu akamwonyesha, basi azidi kubarikiwa.

Kutoa ni moyo
 
shauri yao wapenda dezo,popo bawa huyo kaja kwa style ya mtu,kazi wanayo.
 

CHANZO: JAMBO TZ

My take:
Sina shida na huyo mgawa fedha ila nani anawapangia hili lindo hao askari polisi? Jeshi letu la polisi linatakiwa lifanyiwe ukarabati upya.

mtu yeyote anaruhusiwa kuomba ulinzi wa polisi ikiwa anahisi amani yake inaweza kuhatarishwa- hili swuala limezungumzwa sana na wakuu wa polisi ila tu unawalipa hao askari posho, ila unaenda kuomba askari officially na unasema malengo yako, una hela ngapi na umezipataje. kwisha mkuu. kipindi watu wamauawa sana wakati wa kusafirisha hela kwenda bank kabla macampuni ya ulinzi hayajaanza kutumika sana polisi makao makuu walikua wanasisitiza watu kwenda kiuchukua ulinzi ni haki ya ko kikatiba (usalama wa raisa na mali zao) kama wameisha watakupangia siku nyingine
 
Back
Top Bottom