Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Ngoja tuone atagawa hadi lini.nina maswali mengi juu ya huyo jamaa hata nashindwa nianze na lipi
 
Huyo mtu anaweza akawa anauza mzigo haramu a.k.a "sembe" huyo, au anafanya kitubio ama chuma ulete hyo, ila mtu hajulikani anakujaje na kugawa mahela watu wala hawastuki bana, angekuwa anagawa kete hapo angeripotiwa polisi ila kwa 7bu ni hela basi watu cheeeee!
 
mmh! dunia imekwisha jamani
tusipoangalia na kuwa makini
tutagandamizwa mpaka basi

NB: watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa
 
Hizi ndo zile zilizofichwa swiss kwahio huyo fisadi kaona mmachinga sanaa kaona bora awape kidogo ha ha ha haa!!
 
Hizi pesa huwa hazina tatizo kwa mpokeaji kwani pesa za namnahiyo huwa hazitakiwi zilale, unatakiwa ufanye njia yeyote ile ili ziishe na ukienda kinyume nahapo unabaki stori, sio kwamba unakufa hapana ila unakuwa masikini wakutupwa jalalani.
 
tetesi: dhamana ni "mali ishiyohamishika". nafikiri wote mnazo hizo mali mliovuta huo mukwasi.

subirini moto.
 
ingetokea arusha hiii ungesikia "BILIONNEA FULANI AGAWA FEDHA KWA WATU MBALIMBALI "

Nakumbuka thread ya
lara 1 DAR NDIO KILA KITU yaani anaitwa mtu asiyejulikana arusha ingekuwa bilionea .. haha
 
Mwambieni basi apite na hapa posta kituo cha daladala manake nna buku tu ya nauli na home nshawaambia wainjike ugali ntapitia dagaa mchele sasa ramani haijasoma at least mmwaga mpunga akipita mitaa hii atasave mylife naombeni basi mkimuona popote mwambieni tunamsubiri kwa hamu hapa
 
Back
Top Bottom