Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Tobaaaaa! Nawaulumia wote mliopokea fedha! JK alisema ukila na wewe jiandae kuliwa japo kidogo.....Nyote mliokula ela za bure mjitangaze mapema na tarehe zenu za kuanza kuliwa na Popobawa mzijue
 
Anatafuta sifa si akajenge zahanati vijijin au shule au vituo vya polisi akumbukwe daima
Sidhani kama jamaa angetaka akumbukwe angeficha jina lake watu wasimjue, ana mishe nyingine tu huwezi jua so usimjudge fasterfaster, huezi jua mtu anafikiria nini kichwani,
 
Chanzo cha fedha ni muhimu kujulikana kwanza kabla hujapokea fedha yake, you can not believe in God existence if you do not believe in existence of Devil , other wise your believe will be in vain because you will not be able to questions your faith, unquestioned faith is not faith at all but an act or pretendence of faith, For those who lead holly books, regardless BIBLE OR QUARAN they know this : that GOD AND DEVIL they both work powerfull and misteriously , strive to get our attentions, they talk to each other almost every time they have to, they fought once and the looser (devil) fall on our mother planet (earth), so people yes huyu mtu anaweza kuwa mtu mwenye roho nzuri, pia anaweza akawa si mtu safi vilevile , pesa yake ikawa iliyomwaga damu, au yenye Nguvu za giza, ukweli haupingiki watu wengi wana shida, they need money to solve those problems, but Government should take major to questions the legitemate of the fund, Na kuhusu police kumpatia escort, hiyo ndio kazi mojawapo ya polisi, kutoa ulizi kwa Raia, hasa yule anayehisi usalama wake upo mashakani au utakuwa mashakani, kuna gharama za huduma hiyo, Unaporudia kutenda tendo baya mara nyingi unalizoea na kuliona ni tendo jema au la kawaida (watanzania wengi hupenda sna kupewa bure tofauti na watu kutoka bara Asia hasa wenye asili ya mongolia hata pesa iliyopotezwa waionapo chini walio wengi haokoti
 
​

Bajaji wakiwa kwenye foleni kuwekewa mafuta na mtu ambaye hakutaka kujitambulisha

Mwanaume mmoja, ambaye amekuwa akiongozana na maaskari polisi wawili, amekuwa akigawa fedha za bure kwa watu mbalimbali jijini Dar.

Kijana huyo wa makamo, ambaye kwa wiki hii nzima amekuwa akitajwa kwenye radio mbalimbali, aliwalipia bili wagonjwa wote waliokuwa wamelazwa hospitali ya Mwanyamala na Muhimbili, wodi ya wanawake.

Akizungumza na mwandishi wetu,mmoja wagonjwa wa hospitali ya Muhimbili, Subira Juma alisema kijana huyo alikuja hospitali na kuuliza wangapi wanadaiwa halafu akawalipia bili zao na kisha kuondoka zake bila kujitambulisha.

‘Kwa kweli hata mimi sifahamu kijana huyu katokea wapi, lakini sijwahi kuona mtu akitoa hela bila kujuana, na kisha kuondoka bila kusema lolote
’ alisema Subira.

Wakati huo huo, wasafiri wa daladala nao, hasa ziendazo Mbagala nao wametajwa kunufaika na mgao huo, ambapo wamekuwa wakilipiwa nauli mara kadhaa na mtu huyo.

Mbali na kulipia watu usafiri, kijana huyo pia anatajwa kuwanufaisha madereva boda boda na bajaji kwa kuwawekea mafuta kwenye vyombo vyao vya usafiri.

CHANZO JAMBO TZ

Mwenyeezi Mungu amlipe Pepo huyo Kijana inshallah Wanachama Wenzangu Semeni Ameen.
Usipende kulipiwa lipiwa matumizi yako na mwanaume mwenzako, ipo siku mtaombwa Mombasa halafu manze kutafutana. Hapa mjini bwana.

 
Back
Top Bottom