Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

Mtu asiyejulikana agawa fedha jijini Dar

katika hali ya kawaida huwezi lipwa bila kuzalisha chochote, vinginevyo hiyo ni downpayment utatakiwa kuzalisha baadae wewe uliepokea, au ww na mie ambae hatujalipwa tutawajibishwa kulipa.
 
Kazi ipo.......subir aanze kuanguka mmoja badala ya mwingine.Yale yale ya kipindi kile watu wakiokota pesa njiani tena coins wanakufa.
 
katika hali ya kawaida huwezi lipwa bila kuzalisha chochote, vinginevyo hiyo ni downpayment utatakiwa kuzalisha baadae wewe uliepokea, au ww na mie ambae hatujalipwa tutawajibishwa kulipa.

tupo pamoja waelimishe hao wavivu wa kujitafutia
 
Askari wako makini kuhakikisha huyo jamaa hasogelewi na majambazi! Ila kuna swali la kujiuliza, "ni nani anawagangia kazi hao askari?" manake nijuavyo, maaskari wanapangiwa lindo hasa kwenye taasisi za fedha!
 
Hela za bure!!!! Hakika waliozipokea imekula kwao!!!! Ni lini tutaachana na vitu vya bure kutoka kwa watu tusiowafahamu? Ingekuwa ni za utajiri basi matajiri tulio nao wangegawa!!! Tena tajiri siku zote ni mchoyo!!! Hizo imekula kwao!!! Subiri matokea watakuja hapa hapa kutoa ushuhuda wa yatakayowapata.
 
Back
Top Bottom