Mtoto wa Nursery


K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,372
Likes
931
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,372 931 280
Katika daladala katoto kanursery kanaimba. 1-kama baba angekuwa jogoo na mama mtetea mimi ningekuwa kifaranga abiria wote kimya 2-baba angekuwa beberu na mama mbuzi mimi ningekuwa ndama. 3-konda akaona kana mzingua akamuuliza kama babaako angekuwa mlevi na mamaako angukuwa malaya wewe ungekuwa nani? 4-Katoto kakajibu ningekuwa konda wa daladala hapo abiria wote wakacheka
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Katoto kishirikina........kana akili CHACHE!!!!!!...LOL:eek:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
:eek:Akili ku-mkichwa.....:eek:
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Ahhaaaaaa !!!
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,216
Likes
1,069
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,216 1,069 280
3-konda akaona kana mzingua akamuuliza kama babaako angekuwa mlevi na mamaako angukuwa malaya wewe ungekuwa nani? 4-Katoto kakajibu ningekuwa konda wa daladala hapo abiria wote wakacheka
Nimempenda mtoto huyo kwani ana akili ya haraka kung'amua tatizo la kulitolea ufumbuzi sahihi. Hii nzuri
 
O

omwana

Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
O

omwana

Member
Joined Mar 2, 2010
46 0 0
Katika daladala katoto kanursery kanaimba. 1-kama baba angekuwa jogoo na mama mtetea mimi ningekuwa kifaranga abiria wote kimya 2-baba angekuwa beberu na mama mbuzi mimi ningekuwa ndama. 3-konda akaona kana mzingua akamuuliza kama babaako angekuwa mlevi na mamaako angukuwa malaya wewe ungekuwa nani? 4-Katoto kakajibu ningekuwa konda wa daladala hapo abiria wote wakacheka
Hapo katoto kalimaliza kila kitu, hakuna aliyethubutu kukaulizia, ulizia maswali, safi hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,930
Members 476,277
Posts 29,337,199