Mtoto wa Mkulima Baada ya Mgomo wa Mada-kitari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mkulima Baada ya Mgomo wa Mada-kitari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Feb 21, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    PindaBK.jpg
    Ameanza kunona kidogo.............
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    lipete bado analo?
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Akilivua Freemason watanyooka naye!!
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawatanona Mpaka Mtanzania aachiwe huru ndani ya nchi yake

    Hawana kabisa uchungu na MTANZANIA watu hawa
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sura ngumu balaa.
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo kofia mbona linaonekana kama la kike vile, akina dada nielewesheni tafadhali
     
  7. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha mtoto wa mkulima hapa, FISADI ndani ya ngozi ya kondoo
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Well said!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe 100%!!!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,260
    Trophy Points: 280
    asa piga picha cngekuwa pale kariakoo ni kuli lool
    hapo anakula full kiyoyozi yupo hivyo jamaniii


     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,260
    Trophy Points: 280
    atakuwa kamuazima mamsap alaaaa
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Halafu ndio namwona na hili lipete siku za karibuni,nani kampa hayo masharti.
     
  13. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 512
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Lipete lake halifui dafu kwa mada-kitari
     
  14. khauka

    khauka Senior Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sura kama mamba..
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbaba ana sura kavu huyo!!!!!!!!!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Napita jamani
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ..Afu ni kama culture ya viongozi waandamizi wengi wa nchi hii wana hii mipete..ulinzi shirikishi gizani
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,928
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimepata habari kuwa jamaa (mtoto wa mkulima) naye ana ka-ugonjwa fulani ambako tunasubiria govt iwalaghai wananchi wake. Imewekwa kuwa siri but jamaa ni mgonjwa for a while. Ndiyo maana hataki hata kurudi kwenye ubunge.
     
  19. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,348
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mganga wa yule naibu wa Wizara ya Nishatu na Madini Adam Malima
     
Loading...