Mtoto wa mfalme wa Thailand sio bure

Mtoto wa mfalme wa Thailand sio bure

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Posts
2,584
Reaction score
1,886
Baada ya Mfalme wa Thailand kufariki Dunia mtoto wa Mfalme huyo ajulikanae kama *Maha* ndiye anayetarajiwa kumrithi Baba yake, pichani ni Mfalme mtarajiwa wa Thailand!,, Jamaa ni 64 yrs of age lakini Ni pasua kichwa sana.
Alafu ndo mtoto wa kiume pekee. So hakuna namna[emoji116]



946e96ca7a680dc5d43546b4b9c3007b.jpg
67cb893fb9baccee59c689ead44c3498.jpg
640dd59fc0e630c18e59183276b5da66.jpg
 
Baada ya Mfalme wa Thailand kufariki Dunia mtoto wa Mfalme huyo ajulikanae kama *Maha* ndiye anayetarajiwa kumrithi Baba yake, pichani ni Mfalme mtarajiwa wa Thailand!,, Jamaa ni 64 yrs of age lakini Ni pasua kichwa sana.
Alafu ndo mtoto wa kiume pekee. So hakuna namna[emoji116]



946e96ca7a680dc5d43546b4b9c3007b.jpg
Jamaa kabeba mbwa wakati anapigiwa saluti. Ingekuwa kwetu, pangekuwa hapatoshi!
 
Back
Top Bottom