Naona unavutia ngozi kwakosii kila mwenye tatoo ni Bomberdier
Zari haswaZali la mentali. Kesha pewa rungu. Ngoja aanze ziara atapigiwa saluti sana
Ngariba katika ubora wakoMsaidizi wake ni mzuri.
Sikwamba anaongoza yeye ni hadhi tu kwa familia na nchi yao Ila waziri mkuu kule ndio mkuu wa nchiAisee huyo ndo aongoze maelfu ya watu noma sana
Nimeatuka sana nilipo muonaMbona kama bwabwa!!??
Tayari ameshaweka rekodi ya kuwa mfalme. Saiz atakuwa anapokea salamu za pongezi toka pande mbalimbali za duniaZari haswa
Haswa mateja wenzie na mabwabwa wenzieTayari ameshaweka rekodi ya kuwa mfalme. Saiz atakuwa anapokea salamu za pongezi toka pande mbalimbali za dunia
Ivi nikweli huyu ni bwabwa?Haswa mateja wenzie na mabwabwa wenzie
We ata macho hayaoniIvi nikweli huyu ni bwabwa?
Hiyo picha inaonesha jamaa ni msela/muhuni atakuwa anatumia vileo macho yangu yamemchambua hivyo.umesema ni bwabwa so nilitaka nijue ni kweli au nawewe huna uwakikaWe ata macho hayaoni