Mtoto wa kigogo anammendea mke wangu

Mtoto wa kigogo anammendea mke wangu

Wakuu,

Nina mke wangu Nesi,

Wakati anasoma, alisoma na mtoto wa kigogo mmoja mkubwa nchi hii

Sasa sijui hakumwona wakati huo chuoni.. Mimi nimeopoa jiko, nimelitunza, sasa analiona limewiva, anamtongoza kila leo.

Anajua kabisa ni mke wangu. Anamfuata hadi kazini na kumwomba amtoe Lunch.

Em niambieni wakuu, ninunue gun nikamtungue? Au nifanyeje?
mkuu mtaje tumshughulikie huyo MHUNI..
 
Anza kutafuta frame ya duka maana mida sio mrefu mtaji utaingia nyumbani
 
Mtoto wa kabila la Kigogo anammendea mkeo!
Uzi wako umeniachia maswali mengi.
Kumbe karne ya 21 watu bado wanaongelea ukabila na uongo!
Uongo kwa sababu, mhusika anayetajwa kumendea mke wa mtu ni mtoto.
Na tafsiri ya mtoto ni mtu yeyote umri chini ya kijana, ambapo hawezi kamwe na hana uwezo wa kufanya kitu unachomzushia.
 
Sasa naamini uzi mmoja uliwekwa humu kuwa kuna baadhi ya wanawake wanaofanya kazi fulani hawafai kuwaoa. Uoe at your own risk
1.Askari
2. Walimu
3. Manesi n.k

Kaka vumilia tu umo kwenye kundi baya sana. Pole sana kijana, bahati mbaya tu kwa kuwa huyo ni mtoto wa Kigogo ndiyo maana umepata taarifa.

Kuna msururu umeshapita.
Kazi anayofanya sio tatizo, tatizo ni mwanamke mwenyewe kutojitambua, na kutojielewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom