Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU

Daniel Mjema,Moshi


MTOTO wa mfanyabiashara mashuhuri wa mjini Moshi (jina tunalo), ametiwa mbaroni na polisi kwa tuhuma za kuhusika katika tukio la kumlawiti mwanamme mmoja katika hoteli ya KNCU mjini Moshi baada ya kufumaniwa na mke wa mtu.


Mwanaume huyo alilawitiwa na wanaume watano katika chumba namba 53 cha hoteli hiyo baada ya kuwekewa mtego na mume wa mwanamke huyo ambaye pamoja na mkewe nao wameshitakiwa mahakamani.


Mtoto wa mfanyabiashara huyo ambaye ni muuzaji maarufu wa bia na pombe kali za jumla alikamatwa juzi saa 9:00 alasiri na anatarajiwa kuunganishwa na watuhumiwa wengine watano katika kesi hiyo.


Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko jana alithibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kueleza kuwa kesho Jumatatu anatarajiwa kufikishwa mahakamani.


"Tulimkamata jana(juzi) saa 9:00 alasiri na tumemwachia kwa dhamana wakati tukikamilisha taratibu za kumuunganisha na washtakiwa wenzake kesho Jumatatu"alisisitiza Kamanda Ng'hoboko.


Watuhumiwa ambao tayari wamefikishwa mahakamani ni pamoja na Kelvine Mushi (32) na mkewe Vaileth Swai (30),na Kassim Mohamed(28), Albeth August (25) na Leon Kimambo(34) wote wakazi wa Mailisita wilayani Hai.


Katika shtaka la kwanza, upande wa mashtaka ukiongozwa na wakili wa serikali,Hellen Moshi ulidai mahakamani kuwa washtakiwa hao watano walikula njama na kufanikisha kulawitiwa kwa mwanaumme huyo.


Katika shtaka la pili, washtakiwa wanne ukimwondoa Vaileth, wanatuhumiwa kuwa Desemba 16,2009 saa 12:00 jioni, walitenda kosa la kumlawiti mwanaume huyo.


Washtakiwa hao walikanusha mashtaka hayo na waliachiwa kwa dhamana ya wadhamini wawili kila mmoja ambao walitakiwa kusaini hati ya dhamana ya Sh2 milioni au kuwasilisha hati za mali isiyohamishika.


Habari zaidi zinadai kuwa kufumaniwa kwa mwanamume huyo kulitokana na mume wa mwanamke huyo kukamata simu ya mkewe na kuishikilia kwa siku na kuwasiliana na mwanamume huyo huku akijifanya ni mwanamke huyo.


Mwanamume aliyetendewa unyama huo alipoteza fahamu katika purukushani za kupambana na watuhumiwa hao wasimkate uume wake na alipozinduka ndipo aliposhangaa amezungungwa na polisi na wafanyakazi wa hoteli hiyo
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Sheria ichukue mkondo wake!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,758
Likes
29,202
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,758 29,202 280
Sababu za kutokutajwa jina lake wakati watuhumiwa wengine wametajwa ni nini?
 
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Wakuu, huyu kala vya wenzake, naye vyake vimeliwa, kosa gani la kuwapeleka mahakamani? Jamani, hebu tumuonee huruma na huyu jamaa aliyekuwa anaibiwa, yaani basi tu. Inauma sana. Aliye...tiwa simuhurumii, mbona wasichana wapo wengi sana, kwani lazima mke wa mtu?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Duh, watu wamefikia hatua za kinyama namna hii ?? inasikitisha sana.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Wakuu, huyu kala vya wenzake, naye vyake vimeliwa, kosa gani la kuwapeleka mahakamani? Jamani, hebu tumuonee huruma na huyu jamaa aliyekuwa anaibiwa, yaani basi tu. Inauma sana. Aliye...tiwa simuhurumii, mbona wasichana wapo wengi sana, kwani lazima mke wa mtu?
Suala ni sheria za nchi zinasemaje. NUKTA.

Hayo mengine sijui nimeibiwa sijui mke wangu hayo yataangaliwa kulingana na sheria zilizopo na itabainishwa nani mkosaji kwa mujibu wa sheria sio kwa mujibu wa maoni.
 
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Mkuu Abdulhalim, naona hujaoa wewe. Kama unaye mke, hebu fikiria, ashakum si matusi, jamaa linahemea mkeo shingoni, utajisikiaje? Halafu mkeo anatoa ushirikiano wa kutosha! Duh! Basi acha sheria ichukue mkondo, lakini mkondo unaweza kuelekezwa kwa mlawitiwa vile vile, tehetehetehetehetehe.

Mkuu bado najiuliza, sijui alikata na mauno! au aligangamala!
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
13
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 13 35
Hii ndiyo dawa ya mipakashume,wao wake za watu tu. Me mwenyewe nikigundua mke wangu analiwa,lazima jamaa naye liwe,nitamkodia masela wamle tena nachukua na video,akisema tu na release video.

Maana watu wamezidi kuhemea wake za watu.
 
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Hii ndiyo dawa ya mipakashume,wao wake za watu tu. Me mwenyewe nikigundua mke wangu analiwa,lazima jamaa naye liwe,nitamkodia masela wamle tena nachukua na video,akisema tu na release video.

Maana watu wamezidi kuhemea wake za watu.
Gooood! Mponjoli wewe mwanaume kama mimi.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
55
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 55 145
Hii safi sana jamaa wakimuweka rumende na masela watamlawiti tu
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Duh, watu wamefikia hatua za kinyama namna hii ?? inasikitisha sana.
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.

Huyu jamaa bora asingeriport police maana yake siri imefichuka kwamba kavunjiwa duka na watu zaidi ya 5, aibu tupu bora angekauka akajitibia akapona yakaisha.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.

Huyu jamaa bora asingeriport police maana yake siri imefichuka kwamba kavunjiwa duka na watu zaidi ya 5, aibu tupu bora angekauka akajitibia akapona yakaisha.
Big thumb up! wangemkata uume ndiyo ingekuwa issue. but alichotendewa ni kumkomesha. Na je naye ana mke?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.
Sitetei kitendo cha kutembea na wake za watu. Il haki za kibinadamu zinaapply kwa wote tu, na ndio maana tunazo sheria tulizokubaliana zituongoze ili tuishi kwa amani.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mkuu Abdulhalim, naona hujaoa wewe. Kama unaye mke, hebu fikiria, ashakum si matusi, jamaa linahemea mkeo shingoni, utajisikiaje? Halafu mkeo anatoa ushirikiano wa kutosha! Duh! Basi acha sheria ichukue mkondo, lakini mkondo unaweza kuelekezwa kwa mlawitiwa vile vile, tehetehetehetehetehe.

Mkuu bado najiuliza, sijui alikata na mauno! au aligangamala!
Yaani una support barbarism kisa mwanamke??? Tena mwanamke kenda mwenyewe kuchojoa kwa mwanamme mwingine bila kushikiwa binduki wala kisu?? If it was my wife she is not worth it..Nitaendelea na ishu zangu tu maana we live only once mazee.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Hii ndiyo dawa ya mipakashume,wao wake za watu tu. Me mwenyewe nikigundua mke wangu analiwa,lazima jamaa naye liwe,nitamkodia masela wamle tena nachukua na video,akisema tu na release video.

Maana watu wamezidi kuhemea wake za watu.
Mkuu umenikumbusha miaka ya 2004 au 2005 mfanyabiashara maarufu alijitanua na mke wa mtu huko Kigoma alipokuwa na tender ya ujenzi wa nyumba za vyuo fulani mashuri nchini, jamaa akamtafutia wababe wakamtendea ufirauni na wakachukua video. Nakuambia yule mfanyabiashara alichanganikiwa na mwishowe alijiua na kuacha utajiri wake wote.
 
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,135
Likes
1,189
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,135 1,189 280
Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU

Daniel Mjema,Moshi


MTOTO wa mfanyabiashara mashuhuri wa mjini Moshi (jina tunalo), ametiwa mbaroni na polisi kwa tuhuma za kuhusika katika tukio la kumlawiti mwanamme mmoja katika hoteli ya KNCU mjini Moshi baada ya kufumaniwa na mke wa mtu.


Mwanaume huyo alilawitiwa na wanaume watano katika chumba namba 53 cha hoteli hiyo baada ya kuwekewa mtego na mume wa mwanamke huyo ambaye pamoja na mkewe nao wameshitakiwa mahakamani.


Mtoto wa mfanyabiashara huyo ambaye ni muuzaji maarufu wa bia na pombe kali za jumla alikamatwa juzi saa 9:00 alasiri na anatarajiwa kuunganishwa na watuhumiwa wengine watano katika kesi hiyo.


Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko jana alithibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kueleza kuwa kesho Jumatatu anatarajiwa kufikishwa mahakamani.


"Tulimkamata jana(juzi) saa 9:00 alasiri na tumemwachia kwa dhamana wakati tukikamilisha taratibu za kumuunganisha na washtakiwa wenzake kesho Jumatatu"alisisitiza Kamanda Ng'hoboko.


Watuhumiwa ambao tayari wamefikishwa mahakamani ni pamoja na Kelvine Mushi (32) na mkewe Vaileth Swai (30),na Kassim Mohamed(28), Albeth August (25) na Leon Kimambo(34) wote wakazi wa Mailisita wilayani Hai.


Katika shtaka la kwanza, upande wa mashtaka ukiongozwa na wakili wa serikali,Hellen Moshi ulidai mahakamani kuwa washtakiwa hao watano walikula njama na kufanikisha kulawitiwa kwa mwanaumme huyo.


Katika shtaka la pili, washtakiwa wanne ukimwondoa Vaileth, wanatuhumiwa kuwa Desemba 16,2009 saa 12:00 jioni, walitenda kosa la kumlawiti mwanaume huyo.


Washtakiwa hao walikanusha mashtaka hayo na waliachiwa kwa dhamana ya wadhamini wawili kila mmoja ambao walitakiwa kusaini hati ya dhamana ya Sh2 milioni au kuwasilisha hati za mali isiyohamishika.


Habari zaidi zinadai kuwa kufumaniwa kwa mwanamume huyo kulitokana na mume wa mwanamke huyo kukamata simu ya mkewe na kuishikilia kwa siku na kuwasiliana na mwanamume huyo huku akijifanya ni mwanamke huyo.


Mwanamume aliyetendewa unyama huo alipoteza fahamu katika purukushani za kupambana na watuhumiwa hao wasimkate uume wake na alipozinduka ndipo aliposhangaa amezungungwa na polisi na wafanyakazi wa hoteli hiyo
mh hv huyu mfanyabiashara ni machare investment au masuki?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,758
Likes
29,202
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,758 29,202 280
Vipi kuhusu huyo mwanamke aliyekuwa anajua yeye ni mke wa mtu na akaamua kuvua nguo kwa mwanamme mwingine? Jee kama ndio tabia yake huyo mumewe atawalawiti wanaume wangapi? maana mke huyo anaweza kuendelea kugawa kama peremende maisha yake yote. Kitendo cha mume sio sahihi hata kidogo na hakita msaidia zaidi ya kumpeleka jela.
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Ofoz kwa ujuzi mdogo wa sheria nilionao,hao waliomlawiti jamaa wanastahili kifungo cha maisha au jela miaka 30,Mwenye mke angekuwa na defence(provocation) iwapo angekuwa amefumania ghafla na kutenda kitu chochote kibaya kama kuua,kujeruhi n.k.Lakini hiyo inaonyesha jamaa alijua siku nyingi kama mke wake analiwa na akaplani kumkomoa mgoni wake.Ofcoz kuibiwa kunauma ndo maana sheria ikaconsider provocation,lakini hiyo ya kumlawiti mtu haikubaliki.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Yaani una support barbarism kisa mwanamke??? Tena mwanamke kenda mwenyewe kuchojoa kwa mwanamme mwingine bila kushikiwa binduki wala kisu?? If it was my wife she is not worth it..Nitaendelea na ishu zangu tu maana we live only once mazee.
hata mimi nina wasiwasi sana na huyu jamaa
 
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Guma Mlugaluga

Guma Mlugaluga

Member
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Vipi kuhusu huyo mwanamke aliyekuwa anajua yeye ni mke wa mtu na akaamua kuvua nguo kwa mwanamme mwingine? Jee kama ndio tabia yake huyo mumewe atawalawiti wanaume wangapi? maana mke huyo anaweza kuendelea kugawa kama peremende maisha yake yote. Kitendo cha mume sio sahihi hata kidogo na hakita msaidia zaidi ya kumpeleka jela.
Chakaza, wanawake wengi sana wanaisigina amri ya 6 na hawasitukiwi na mtu. Hapo ujue yule mwanamke alikuwa hamtaki jamaa, akamweleza mmewe, wakalitegea *****, wakalifanyizia. Siku hizi ni dili, hasa mjini. Yule sio ujanja wa mwanamme bali mke na mme wamemfanyizia.

Sawasawa kabisa, iendelee hii tamu. Ukila, unaliwa!
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569