Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,098
Likes
6,669
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,098 6,669 280
Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU

Daniel Mjema,Moshi


MTOTO wa mfanyabiashara mashuhuri wa mjini Moshi (jina tunalo), ametiwa mbaroni na polisi kwa tuhuma za kuhusika katika tukio la kumlawiti mwanamme mmoja katika hoteli ya KNCU mjini Moshi baada ya kufumaniwa na mke wa mtu.


Mwanaume huyo alilawitiwa na wanaume watano katika chumba namba 53 cha hoteli hiyo baada ya kuwekewa mtego na mume wa mwanamke huyo ambaye pamoja na mkewe nao wameshitakiwa mahakamani.


Mtoto wa mfanyabiashara huyo ambaye ni muuzaji maarufu wa bia na pombe kali za jumla alikamatwa juzi saa 9:00 alasiri na anatarajiwa kuunganishwa na watuhumiwa wengine watano katika kesi hiyo.


Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko jana alithibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kueleza kuwa kesho Jumatatu anatarajiwa kufikishwa mahakamani.


"Tulimkamata jana(juzi) saa 9:00 alasiri na tumemwachia kwa dhamana wakati tukikamilisha taratibu za kumuunganisha na washtakiwa wenzake kesho Jumatatu"alisisitiza Kamanda Ng'hoboko.


Watuhumiwa ambao tayari wamefikishwa mahakamani ni pamoja na Kelvine Mushi (32) na mkewe Vaileth Swai (30),na Kassim Mohamed(28), Albeth August (25) na Leon Kimambo(34) wote wakazi wa Mailisita wilayani Hai.


Katika shtaka la kwanza, upande wa mashtaka ukiongozwa na wakili wa serikali,Hellen Moshi ulidai mahakamani kuwa washtakiwa hao watano walikula njama na kufanikisha kulawitiwa kwa mwanaumme huyo.


Katika shtaka la pili, washtakiwa wanne ukimwondoa Vaileth, wanatuhumiwa kuwa Desemba 16,2009 saa 12:00 jioni, walitenda kosa la kumlawiti mwanaume huyo.


Washtakiwa hao walikanusha mashtaka hayo na waliachiwa kwa dhamana ya wadhamini wawili kila mmoja ambao walitakiwa kusaini hati ya dhamana ya Sh2 milioni au kuwasilisha hati za mali isiyohamishika.


Habari zaidi zinadai kuwa kufumaniwa kwa mwanamume huyo kulitokana na mume wa mwanamke huyo kukamata simu ya mkewe na kuishikilia kwa siku na kuwasiliana na mwanamume huyo huku akijifanya ni mwanamke huyo.


Mwanamume aliyetendewa unyama huo alipoteza fahamu katika purukushani za kupambana na watuhumiwa hao wasimkate uume wake na alipozinduka ndipo aliposhangaa amezungungwa na polisi na wafanyakazi wa hoteli hiyo
 
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Wakuu, huyu kala vya wenzake, naye vyake vimeliwa, kosa gani la kuwapeleka mahakamani? Jamani, hebu tumuonee huruma na huyu jamaa aliyekuwa anaibiwa, yaani basi tu. Inauma sana. Aliye...tiwa simuhurumii, mbona wasichana wapo wengi sana, kwani lazima mke wa mtu?
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,494
Likes
171
Points
160

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,494 171 160
Wakuu, huyu kala vya wenzake, naye vyake vimeliwa, kosa gani la kuwapeleka mahakamani? Jamani, hebu tumuonee huruma na huyu jamaa aliyekuwa anaibiwa, yaani basi tu. Inauma sana. Aliye...tiwa simuhurumii, mbona wasichana wapo wengi sana, kwani lazima mke wa mtu?
Suala ni sheria za nchi zinasemaje. NUKTA.

Hayo mengine sijui nimeibiwa sijui mke wangu hayo yataangaliwa kulingana na sheria zilizopo na itabainishwa nani mkosaji kwa mujibu wa sheria sio kwa mujibu wa maoni.
 
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Mkuu Abdulhalim, naona hujaoa wewe. Kama unaye mke, hebu fikiria, ashakum si matusi, jamaa linahemea mkeo shingoni, utajisikiaje? Halafu mkeo anatoa ushirikiano wa kutosha! Duh! Basi acha sheria ichukue mkondo, lakini mkondo unaweza kuelekezwa kwa mlawitiwa vile vile, tehetehetehetehetehe.

Mkuu bado najiuliza, sijui alikata na mauno! au aligangamala!
 

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
13
Points
35

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 13 35
Hii ndiyo dawa ya mipakashume,wao wake za watu tu. Me mwenyewe nikigundua mke wangu analiwa,lazima jamaa naye liwe,nitamkodia masela wamle tena nachukua na video,akisema tu na release video.

Maana watu wamezidi kuhemea wake za watu.
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,837
Likes
288
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,837 288 180
Duh, watu wamefikia hatua za kinyama namna hii ?? inasikitisha sana.
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.

Huyu jamaa bora asingeriport police maana yake siri imefichuka kwamba kavunjiwa duka na watu zaidi ya 5, aibu tupu bora angekauka akajitibia akapona yakaisha.
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,197
Likes
260
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,197 260 180
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.

Huyu jamaa bora asingeriport police maana yake siri imefichuka kwamba kavunjiwa duka na watu zaidi ya 5, aibu tupu bora angekauka akajitibia akapona yakaisha.
Big thumb up! wangemkata uume ndiyo ingekuwa issue. but alichotendewa ni kumkomesha. Na je naye ana mke?
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,494
Likes
171
Points
160

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,494 171 160
Si unyama kaka, kula cha mtu ni Kifo. we hujui watu husema Kucheza na mke wa mtu ni sawa na kucheza na moto.? na mara nyingi watu hawa huonywa almost 3 times, ya nne mzee yanakufika maswahibu kama haya.
Sitetei kitendo cha kutembea na wake za watu. Il haki za kibinadamu zinaapply kwa wote tu, na ndio maana tunazo sheria tulizokubaliana zituongoze ili tuishi kwa amani.
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,494
Likes
171
Points
160

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,494 171 160
Mkuu Abdulhalim, naona hujaoa wewe. Kama unaye mke, hebu fikiria, ashakum si matusi, jamaa linahemea mkeo shingoni, utajisikiaje? Halafu mkeo anatoa ushirikiano wa kutosha! Duh! Basi acha sheria ichukue mkondo, lakini mkondo unaweza kuelekezwa kwa mlawitiwa vile vile, tehetehetehetehetehe.

Mkuu bado najiuliza, sijui alikata na mauno! au aligangamala!
Yaani una support barbarism kisa mwanamke??? Tena mwanamke kenda mwenyewe kuchojoa kwa mwanamme mwingine bila kushikiwa binduki wala kisu?? If it was my wife she is not worth it..Nitaendelea na ishu zangu tu maana we live only once mazee.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,938
Likes
1,169
Points
280

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,938 1,169 280
Hii ndiyo dawa ya mipakashume,wao wake za watu tu. Me mwenyewe nikigundua mke wangu analiwa,lazima jamaa naye liwe,nitamkodia masela wamle tena nachukua na video,akisema tu na release video.

Maana watu wamezidi kuhemea wake za watu.
Mkuu umenikumbusha miaka ya 2004 au 2005 mfanyabiashara maarufu alijitanua na mke wa mtu huko Kigoma alipokuwa na tender ya ujenzi wa nyumba za vyuo fulani mashuri nchini, jamaa akamtafutia wababe wakamtendea ufirauni na wakachukua video. Nakuambia yule mfanyabiashara alichanganikiwa na mwishowe alijiua na kuacha utajiri wake wote.
 

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,124
Likes
1,163
Points
280

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,124 1,163 280
Mtoto wa kigogo ahusishwa tukio la ubakaji hoteli ya KNCU

Daniel Mjema,Moshi


MTOTO wa mfanyabiashara mashuhuri wa mjini Moshi (jina tunalo), ametiwa mbaroni na polisi kwa tuhuma za kuhusika katika tukio la kumlawiti mwanamme mmoja katika hoteli ya KNCU mjini Moshi baada ya kufumaniwa na mke wa mtu.


Mwanaume huyo alilawitiwa na wanaume watano katika chumba namba 53 cha hoteli hiyo baada ya kuwekewa mtego na mume wa mwanamke huyo ambaye pamoja na mkewe nao wameshitakiwa mahakamani.


Mtoto wa mfanyabiashara huyo ambaye ni muuzaji maarufu wa bia na pombe kali za jumla alikamatwa juzi saa 9:00 alasiri na anatarajiwa kuunganishwa na watuhumiwa wengine watano katika kesi hiyo.


Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko jana alithibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo na kueleza kuwa kesho Jumatatu anatarajiwa kufikishwa mahakamani.


"Tulimkamata jana(juzi) saa 9:00 alasiri na tumemwachia kwa dhamana wakati tukikamilisha taratibu za kumuunganisha na washtakiwa wenzake kesho Jumatatu"alisisitiza Kamanda Ng'hoboko.


Watuhumiwa ambao tayari wamefikishwa mahakamani ni pamoja na Kelvine Mushi (32) na mkewe Vaileth Swai (30),na Kassim Mohamed(28), Albeth August (25) na Leon Kimambo(34) wote wakazi wa Mailisita wilayani Hai.


Katika shtaka la kwanza, upande wa mashtaka ukiongozwa na wakili wa serikali,Hellen Moshi ulidai mahakamani kuwa washtakiwa hao watano walikula njama na kufanikisha kulawitiwa kwa mwanaumme huyo.


Katika shtaka la pili, washtakiwa wanne ukimwondoa Vaileth, wanatuhumiwa kuwa Desemba 16,2009 saa 12:00 jioni, walitenda kosa la kumlawiti mwanaume huyo.


Washtakiwa hao walikanusha mashtaka hayo na waliachiwa kwa dhamana ya wadhamini wawili kila mmoja ambao walitakiwa kusaini hati ya dhamana ya Sh2 milioni au kuwasilisha hati za mali isiyohamishika.


Habari zaidi zinadai kuwa kufumaniwa kwa mwanamume huyo kulitokana na mume wa mwanamke huyo kukamata simu ya mkewe na kuishikilia kwa siku na kuwasiliana na mwanamume huyo huku akijifanya ni mwanamke huyo.


Mwanamume aliyetendewa unyama huo alipoteza fahamu katika purukushani za kupambana na watuhumiwa hao wasimkate uume wake na alipozinduka ndipo aliposhangaa amezungungwa na polisi na wafanyakazi wa hoteli hiyo
mh hv huyu mfanyabiashara ni machare investment au masuki?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
25,864
Likes
27,074
Points
280

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
25,864 27,074 280
Vipi kuhusu huyo mwanamke aliyekuwa anajua yeye ni mke wa mtu na akaamua kuvua nguo kwa mwanamme mwingine? Jee kama ndio tabia yake huyo mumewe atawalawiti wanaume wangapi? maana mke huyo anaweza kuendelea kugawa kama peremende maisha yake yote. Kitendo cha mume sio sahihi hata kidogo na hakita msaidia zaidi ya kumpeleka jela.
 

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
277
Likes
45
Points
45

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
277 45 45
Ofoz kwa ujuzi mdogo wa sheria nilionao,hao waliomlawiti jamaa wanastahili kifungo cha maisha au jela miaka 30,Mwenye mke angekuwa na defence(provocation) iwapo angekuwa amefumania ghafla na kutenda kitu chochote kibaya kama kuua,kujeruhi n.k.Lakini hiyo inaonyesha jamaa alijua siku nyingi kama mke wake analiwa na akaplani kumkomoa mgoni wake.Ofcoz kuibiwa kunauma ndo maana sheria ikaconsider provocation,lakini hiyo ya kumlawiti mtu haikubaliki.
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,837
Likes
288
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,837 288 180
Yaani una support barbarism kisa mwanamke??? Tena mwanamke kenda mwenyewe kuchojoa kwa mwanamme mwingine bila kushikiwa binduki wala kisu?? If it was my wife she is not worth it..Nitaendelea na ishu zangu tu maana we live only once mazee.
hata mimi nina wasiwasi sana na huyu jamaa
 
Joined
Aug 20, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
Joined Aug 20, 2008
98 0 13
Vipi kuhusu huyo mwanamke aliyekuwa anajua yeye ni mke wa mtu na akaamua kuvua nguo kwa mwanamme mwingine? Jee kama ndio tabia yake huyo mumewe atawalawiti wanaume wangapi? maana mke huyo anaweza kuendelea kugawa kama peremende maisha yake yote. Kitendo cha mume sio sahihi hata kidogo na hakita msaidia zaidi ya kumpeleka jela.
Chakaza, wanawake wengi sana wanaisigina amri ya 6 na hawasitukiwi na mtu. Hapo ujue yule mwanamke alikuwa hamtaki jamaa, akamweleza mmewe, wakalitegea *****, wakalifanyizia. Siku hizi ni dili, hasa mjini. Yule sio ujanja wa mwanamme bali mke na mme wamemfanyizia.

Sawasawa kabisa, iendelee hii tamu. Ukila, unaliwa!
 

Forum statistics

Threads 1,190,668
Members 451,284
Posts 27,679,920