Mtoto wa Karume, Asha Abeid Amani Karume ajiunga CUF

mirisho pm

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
3,241
2,000
Tunaomba tuone na usajili wa Prof Lipumba naye..

Ushauri kwa Cuf Maalim: achaneni na bara huku, huku unafiki ni sehemu ya maisha, pambane muikomboe Zanzibar kwa mkoloni.
Sheria za nchi haziruhusu, lazima wawe na uwakilish nchi nzima
Btw, wanaweza ku fix kila kitu kupitia UKAWA
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Wazanzibari wameamua kuikomboa nchi yao, wameweka tofauti zao pembeni sasa wanaanza kuwa kitu kimoja, hongera wazanzibari
 

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
1,092
2,000
Wapemba wanajisumbua tu hata iweje CUF haiwezi kutawala Zanzibar na Watanganyika tutaendelea kuwatawala wapende wasipende
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,208
2,000
Hongera, Lipumba huko anavuta kasi ya kuzuia kadi za cuf zisipewe kwa wanachama wapya..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom