Mtoto usiye na uhakika nae


B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
jaman mwenzenu nahisi nimesingiziwa mtoto maana nafanana nae vidole tu, nahisi hio ni coincidence.... Mana huyu mama yake hakuwa mtulivu sna... People!!!!!!! DNA ya bei rahisi ni sh. Ngapi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,553
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,553 280
Unaishi wapi?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
tumezoea kusingiziwa,angalia kama kuna faida ya kuwa na huyo mtoto,wanawake wanatusumbua sana kwenye kutusingizia watoto,mkuu hiyo ni serious issue
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Vidole tu???na sura je ni ya mtu mwingine? Watoto wengine wakiwa wadogo hawafanani na wazazi lakini kadri anavyokua ndo anavyofanana na baba na mama some features ofkoz not everything...hebu nenda pale Regency na uhakika watakua na hiyo huduma kama uko dsm lakini
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
ndo maana kuna makabila mtoto anakuwa mali ya mama akipelekwa shule anaandikishwa jina mama mfano Alex sophia
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,060
Likes
1,098
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,060 1,098 280
Unaishi na huyo mama yake au vp? Kama unaishi nae na ukafanya ufanyalo kupata ukweli kuwa sio wako utaamua nini? What is in your mind about currently/future life ya huyo mtoto?? Kama utaona huyo mtoto hatapata msaada wowote wa matunzo endapo utammwaga mama yake, nakushauri usihangaike kuchunguza just mlee for the sec of the kid's life Bro! No matter people would talk about, just mlee kwa kuokoa maisha yake ya sasa na baadae coz who knows after? Kwa sie wacha Mungu huo ni mtego wa kiimani na malipo ni hapahapa. Nina true story ya case kama yako (about 25 years ago na Baba aliyepewa mtoto akakataa anajuta hadi leo na mtoto aliokolewa na uncle wake) sema ndio hivyo muda na kutype kuna kaba.
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,060
Likes
1,098
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,060 1,098 280
ndo maana kuna makabila mtoto anakuwa mali ya mama akipelekwa shule anaandikishwa jina mama mfano Alex sophia
<br />
<br />

Hahahah.....Alex Sophia...hiyo kali! Huwa naangalia matokeo ya wanafunzi waliohitimu darasa la saba nchini karibu kila mwaka sijawahi kukutana na jina la namna hiyo...inawezekana huwa hawamalizi shule hao.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,913
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,913 95 145
Vumilia mkuu kitanda hakizai haramu. Huwezi jua labda hata dingi wako alisingiziwa na mama yako. Hayo huwa hatusemi tunanyamaza tu. Mwenye uhakika ni mama. Hata hivyo una bahati kama unaona vidole ni vyako. Si lazima mtoto ukimzaa akufanane wewe, anaweza hata kumfanana babu wa babu yake au bibi wa bibi yake. Kama umesoma biolojia nadhani kuna somo la genetics linaeleza vizuri kuhusu suala hilo.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
usikute unataka kukimbia majukumu. Ungefanana vp vidole na mtoto kama sio wako? Wapi iliandikwa mtoto lazima afanane na baba? Anyway kapime dna
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
usikute unataka kukimbia majukumu. Ungefanana vp vidole na mtoto kama sio wako? Wapi iliandikwa mtoto lazima afanane na baba? Anyway kapime dna
una hakika dna inasema kweli??kwa taarifa yako inategemea na jamaa aliyempa mimba kama damu ni group moja na wewe mtoto ataonekana ni wako,bora kukubali yaishe
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
vp mkuu umepunguzwa mshahara nni hvo untaka untaka umpotezee bbie na mtto
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Nenda kapime DNA kwa nini ukae na wasiwasi muda wote wa maisha yako?

Kuna ndugu yangu wa karibu sana alimwoa mama mmoja na mimba akaambiwa ni ya kwake. Baada ya miaka kama 15 mama akamgeuzia kibao na kumwambia yule first born siyo wa kwake na baba halisi alikuja kumchukua. Kwa kweli tulisikia uchungu sana maana ilikuwa ni kama kudhalilishwa hivi.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,311
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,311 1,819 280
Siku zote nilikuwa najua DNA Tanzania inafanywa sehemu moja tu kwa mkemia mkuu kama sikosei. Kweli una uhakika regency wanafanya DNA? Lakini kuaccess DNA si kitu rahisi kwa Tz nadhani inabidi uwe na hoja ya msingi.
Vidole tu???na sura je ni ya mtu mwingine? Watoto wengine wakiwa wadogo hawafanani na wazazi lakini kadri anavyokua ndo anavyofanana na baba na mama some features ofkoz not everything...hebu nenda pale Regency na uhakika watakua na hiyo huduma kama uko dsm lakini
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
eh! Jamani...!! Dna na blood group vinahusiana nn hapo!!?
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,311
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,311 1,819 280
DNA has nothing to do with blood group. Na wala haikosei. Ndio maana nchi zilizoendelea wanakamata sana wahalifu hasa wa mauaji kwani hata nywele inatosha kupima DNA ya mtu.
una hakika dna inasema kweli??kwa taarifa yako inategemea na jamaa aliyempa mimba kama damu ni group moja na wewe mtoto ataonekana ni wako,bora kukubali yaishe
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
kwa sasa wamekataza mpaka uwe na karatasi toka mahakamani, maana ilipoingia hadi waliogombana tu walienda kupima watoto kukomoana, na kweli walikuta wengine sio wa baba huyo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,553
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,553 280
kwa sasa wamekataza mpaka uwe na karatasi toka mahakamani, maana ilipoingia hadi waliogombana tu walienda kupima watoto kukomoana, na kweli walikuta wengine sio wa baba huyo
That's just unnecessary bureaucratic red tape.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
huyo ni mwanao bana.....sasa unataka usema vidole ni vyako...kichwa ni cha mwingine,,,,sikio ni la mwingine????
 

Forum statistics

Threads 1,237,928
Members 475,774
Posts 29,306,850