Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,882
Hyo clinic yenyewe walienda basi?Zipo nchi zinaruhusu termination kwa severe congenital abnormalities.
Hyo clinic yenyewe walienda basi?Zipo nchi zinaruhusu termination kwa severe congenital abnormalities.
Duh ni mdogo sana aseee🤔Ndio yeye na mke mfuniko na pipa.kuna wa kumshauri mwenzie hapo?
Hope umeelewa sasa point yanguDuh ni mdogo sana aseee🤔
Unafikiri nyie kina mama mnakubali mkiambiwa mterminate sababu ya congenital anomalies?! Ubishi moto na mnakimbilia kwa waandishi wa habari.To be honest bora huyu mtoto kupumnzika. Kwanza nilikuwa najiuliza hawakuona kwenye Ultra Sound ?Maana wangeweza kuterminate mimba. Sleep easy baby. 🥲
Dah kudadeki 😂Ndio yeye na mke mfuniko na pipa.kuna wa kumshauri mwenzie hapo?
Dah unawapiga sana spana 😂Hyo clinic yenyewe walienda basi?
Mkuu inauma sana.iwe funzo kwa jamiiDah unawapiga sana spana 🗑️
Leo ndo nmeisoma hiyo folic acid baada ya hii comment yako, hakika ina umuhimu mno kwenye ujauzito.Tatizo mabinti wa 2000 hawataki kabisa kutumia folic acid.halafu mtu ananza clinic mwezi wa saba
Pia serikali nayo inashindwa hata kuwapa wajawazito folic
Folic ni bure. Mabinti wa siku hizi wanakosa miongozo ya wazazi wao. Mashauzi mengi, hawataki kutumia dawa.Tatizo mabinti wa 2000 hawataki kabisa kutumia folic acid.halafu mtu ananza clinic mwezi wa saba
Pia serikali nayo inashindwa hata kuwapa wajawazito folic
Ukitoa sababu ya mtoto ana kichwa kikubwa, ulemavu mwingine ni upi wa mtoto tumboni wa kufanya mimba itolewe?Unafikiri nyie kina mama mnakubali mkiambiwa mterminate sababu ya congenital anomalies?! Ubishi moto na mnakimbilia kwa waandishi wa habari.
Ukitoa sababu ya mtoto ana kichwa kikubwa, ulemavu mwingine ni upi wa mtoto tumboni wa kufanya mimba itolewe?Zipo nchi zinaruhusu termination kwa severe congenital abnormalities.
Kama ana severe hydrocephalus mfano,Ukitoa sababu ya mtoto ana kichwa kikubwa, ulemavu mwingine ni upi wa mtoto tumboni wa kufanya mimba itolewe?
UsonjiUkitoa sababu ya mtoto ana kichwa kikubwa, ulemavu mwingine ni upi wa mtoto tumboni wa kufanya mimba itolewe?
Folic ni nini?Wa kulaumiwa ni mama yake.hakutumia folic
Ana maanisha vidonge vya folic acidFolic ni nini?
Mnitoe ushamba kidogo.
Victoria uko sahihi. Bora kupumzika kuliko mateso, mawazo, kusononekà na mateso ya kumhudumia ambayo angeliyapata na wote wanaomzungukaTo be honest bora huyu mtoto kupumnzika. Kwanza nilikuwa najiuliza hawakuona kwenye Ultra Sound ?Maana wangeweza kuterminate mimba. Sleep easy baby. 🥲
Yes, maana ni mateso matupu!Utoe mimba kisa mtoto ana kichwa kikubwa?