Mtoto mtamu huyu

hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,007
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,007 2,000
Mbona video Imesha toka ..wale tayari wamesha bwagana kweli ..juzi jux alikuwa na huyo manzi katika birthday party ya demu wa diamond na mama yake pale mlimani ---so bado una amini kuwa ni kick

Mimi nilikuwaga na Tarajia kuona walipofikia kwa sababu Vanessa ni maarufu zaidi kuliko jux - so kwa namna fulani Jux alikuwa anapata changamoto kubwa sana '' toka kwa watu maarufu mbali mbali haswaa watu kama kina reekado banks sidhani kama wa-memuacha salama V
Hii itakua video ya sumaku ila wanataka tu akili zetu ziwe kwao nadhani itakua ni mipango tu
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,290
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,290 2,000
Ni kapo ini tauni au sio
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,655
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,655 2,000
Mbona video Imesha toka ..wale tayari wamesha bwagana kweli ..juzi jux alikuwa na huyo manzi katika birthday party ya demu wa diamond na mama yake pale mlimani ---so bado una amini kuwa ni kick

Mimi nilikuwaga na Tarajia kuona walipofikia kwa sababu Vanessa ni maarufu zaidi kuliko jux - so kwa namna fulani Jux alikuwa anapata changamoto kubwa sana '' toka kwa watu maarufu mbali mbali haswaa watu kama kina reekado banks sidhani kama wa-memuacha salama V
Haya mkuu ila mi bado navuta subra mana bana siku hizi wasanii wanambinu nyingi ya kutafuta hela wameshajua wabongo tunapenda drama sana ila yote yanawezekana uenda kuna project mana naona mpk kamikaze yumo ngoja tuone
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
5,369
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
5,369 2,000
Reekado na yule nyovest je?
Mbona video Imesha toka ..wale tayari wamesha bwagana kweli ..juzi jux alikuwa na huyo manzi katika birthday party ya demu wa diamond na mama yake pale mlimani ---so bado una amini kuwa ni kick

Mimi nilikuwaga na Tarajia kuona walipofikia kwa sababu Vanessa ni maarufu zaidi kuliko jux - so kwa namna fulani Jux alikuwa anapata changamoto kubwa sana '' toka kwa watu maarufu mbali mbali haswaa watu kama kina reekado banks sidhani kama wa-memuacha salama V
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,007
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,007 2,000
Sawa boss ..inaweza kana pia
Haya mkuu ila mi bado navuta subra mana bana siku hizi wasanii wanambinu nyingi ya kutafuta hela wameshajua wabongo tunapenda drama sana ila yote yanawezekana uenda kuna project mana naona mpk kamikaze yumo ngoja tuone
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,889
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,889 2,000
watoto wazuri kama hawa bila hela utawasikia kwa wenzako tu -- maisha haya jmn
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
801
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
801 500
Kwani mkeo akibaki na chupi anakuaje!!? Tuache tamaa kwa wanawake wasiojisitiri ata wake zetu wako ivyoivyo isipokua miili yao inasitirika ndani ya Madera na mabaibui
 

Forum statistics

Threads 1,314,996
Members 505,134
Posts 31,844,873
Top