Tigershark
JF-Expert Member
- Oct 9, 2018
- 7,051
- 12,573
- Thread starter
- #41
Sio watanzania ila mila za kiafrica zinafananaHao ni waTanzania?
Sio watanzania ila mila za kiafrica zinafananaHao ni waTanzania?
Kuna siku watamuweka chini mama yao na kumpa policy za kuishi mtandaoni.Watoto wake waswahili kabisa,dogo hadi anaonekana hana mood na picha
Zinafananaje?Sio watanzania ila mila za kiafrica zinafanana
Ni watalii kutoka Korea kaskaziniNi Akina Nani hao kwani? Sorry Kwa swali hili
Daah huyo mama dai huwa unamuona akiwa na kanga moko?Wabongo ondoeni haya mawazo ya kijinga, yaani mtu ukiona kitovu cha mama yako ndiyo unadindisha? Kama ni hivyo Domo Platinumz tumuhisije, yeye anakaa na mama yake nyumba moja huku mama yake akitembea na kanga moko bila hata sidiria. Je anadindisha na yeye akimuona mama yake?
Korea kaskazini wapate wapi muda wa kutalii?Ni watalii kutoka Korea kaskazini
Dushe je, mfano taulo la mdingi wako likadondoka ghafla, macho yako yatakimbilia kuangalia wapi kwanza?Baba yangu ni msela wangu, ina maana ukiona gadern ya baba yako utamtaka?
Mzee wangu ni msela wangu hana tabia ya kufunga mataulo kama wazee wenu hao.Dushe je, mfano taulo la mdingi wako likadondoka ghafla, macho yako yatakimbilia kuangalia wapi kwanza?
Hujajibu swali thoMzee wangu ni msela wangu hana tabia ya kufunga mataulo kama wazee wenu hao.
Ngoja nikuulize swali ili wote tujibu maswali.Hujajibu swali tho
Ushahamisha goli.Ngoja nikuulize swali ili wote tujibu maswali.
Mzee wako akiumwa na wewe ndiye uko nyumbani utashindwa kumpa huduma ikiwemo kuoga?
Utashindwa kumwogesha au utampa ashki umtamani?
Mkuu unajitahidi.Hata mama yake kabalehe pia.
Mkuu unajitahidi.
Ushahamisha goli.
waswahili n i watu wa ajabu kabisa, jana imepandishwa picha ya diamond akiwa na mama yake aliekuwa kavaa kihasara mkasema aachwe ale bata. huyo kwa kuwa sio mswahili mnamzodoaAnaachaje kitovu nje mbele ya mtoto?Kwa sisi waswahili moja ya maeneo "Rayvany ft Diamond" ni hapo!
Mkuu usinimix na watu wa hovyo hovyowaswahili n i watu wa ajabu kabisa, jana imepandishwa picha ya diamond akiwa na mama yake aliekuwa kavaa kihasara mkasema aachwe ale bata. huyo kwa kuwa sio mswahili mnamzodoa
nakumix kwa kuwa na wewe ni wa hovyo. mbona jana mlimshangilia diamond na mama yake, leo kwa kuwa huyo sio mswahili mwenzenuMkuu usinimix na watu wa hovyo hovyo
Hebu nenda kaangalie na unitag kwenye comment ambayo mimi nilishangilia jambo hilo!nakumix kwa kuwa na wewe ni wa hovyo. mbona jana mlimshangilia diamond na mama yake, leo kwa kuwa huyo sio mswahili mwenzenu
Daah huyo mama dai huwa unamuona akiwa na kanga moko?