multiple
JF-Expert Member
- Feb 14, 2016
- 650
- 1,316
hamna sema nakutana nayo chochoro zote ikiwa na speed ya lightDah kumbe wewe undercover!
hamna sema nakutana nayo chochoro zote ikiwa na speed ya lightDah kumbe wewe undercover!
hamna sema nakutana nayo chochoro zote ikiwa na speed ya light
Ok,hata mimi nilijua wewe ni binti
Okay,yawezekana ni mama na shost yake hapo!Utajuaje kama mtot yuko kwenye list ya Bashite
Wewe ni msukuma[emoji41]Ina maana wewe ukiona kitovu cha mama yako utamtaka kimapenzi?
Wewe ni msukuma[emoji41]
Acha kupanic ndugu,maadili tu kati ya mzazi na mtoto!Umejaa upupwu
Nimeona unalilia kuungwa kwa group lile.. eeeh huku una wivu hivi.. hata uongozo haukufahi.. huuwezi. 😞
Acha kupanic ndugu,maadili tu kati ya mzazi na mtoto!
Hili si jukwaa la siasa!
Ndiyo maana jamii yangu ya kitanzania suala hilo si sawa!Maadili gani unazungumzia?
Nani founder wa maadili?
Unashindwa kuelewa kila familia ina maisha Yao?
Kuna mnalolifanya kwenye jamii yenu ukienda jamii nyingine watakushangaa!
Na hapo ndipo utashi hutumika kujua kutofautisha na kuheshimu tofauti hizo!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hata mama yake kabalehe pia.
Acha kupanic ndugu,maadili tu kati ya mzazi na mtoto!
Hili si jukwaa la siasa!
Joseverest mrisi wake multiple:hii ID ina masaa tu lakin imeisha fikisha Comment 200 za kuwa ExpertMember ..aisee JF yako mkuu hongeraa
Labda mwenye tatizo ni wewe na hujajijua tuHa ha haaaaa
Huna lolote wewe acha wivu.. haya tu yanaonyesha mtu ulivyo.
Umejaa upupwu kwa kuwa na mawazo yakijinga. Unatatizo seek help
Labda mwenye tatizo ni wewe na hujajijua tu
Ndiyo maana jamii yangu ya kitanzania suala hilo si sawa!