Mtoto kashabalehe huyo!!!

Mtoto kashabalehe huyo!!!

Wabongo ondoeni haya mawazo ya kijinga, yaani mtu ukiona kitovu cha mama yako ndiyo unadindisha? Kama ni hivyo Domo Platinumz tumuhisije, yeye anakaa na mama yake nyumba moja huku mama yake akitembea na kanga moko bila hata sidiria. Je anadindisha na yeye akimuona mama yake?
Excuse me, umesema!!! [emoji44][emoji44][emoji44][emoji44] Something is wrong somewhere; here'
 
Huyo dogo kaisha ona mapaja chupi za mama had keshazoea
 
Achana na mzungu huyo kila jamii zina desturi zake,usije itwa mshamba bure maana ya ngono ushabatizwa.
Haya,nenda na mama yako beach ukaone bikin anayovaa ewe mjanja!
 
Back
Top Bottom