Mtoto kashabalehe huyo!!!

Mtoto kashabalehe huyo!!!

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Posts
7,051
Reaction score
12,573
44231290_204501297136752_3077443898887588404_n.jpg
 
Baba yangu ni msela wangu, ina maana ukiona gadern ya baba yako utamtaka?
Mimi ni wa kiume,ndio maana nimekupa mfano unaofanana na wewe mtoto wa kike!!!!
Kama kweli unaweza ukakaa na baba yako(msela wako),yuko kifua wazi na ukajihisi amani basi una tatizo!
 
Mimi ni mwanaume nimetoa huo mfano nikijua wewe ni binti.
Mimi ni wa kiume,ndio maana nimekupa mfano unaofanana na wewe mtoto wa kike!!!!
Kama kweli unaweza ukakaa na baba yako(msela wako),yuko kifua wazi na ukajihisi amani basi una tatizo!
 
Back
Top Bottom