Mtoto aliyeokolewa kwenye ajali Z'bar


m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
46
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 46 145


Little gal saved by Divers #ZanzibarBoatAccident
from lockerz.com.

 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Malaika wa Mungu, she must have been so traumatized(sp) Al Jazeera just said 190 confirmed dead from ZNZ police,

So though its grim am glad those who survived are more than those who lost their lives

Bwana ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Malaika wa Mungu, she must have been so traumatized(sp) Al Jazeera just said 190 confirmed dead from ZNZ police,<br />
<br />
So though its grim am glad those who survived are more than those who lost their lives <br />
<br />
Bwana ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe
<br />
<br />
amina
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Nijambo la kumshukuru mungu kwa huyo mtoto kwani ni wengi wamepoteza maisha na yeye kupona
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
She must hav suffered alot....bt mungu ndiye aliyempigania,anasema 'sikio lake si zito hata asisikie maombi ya mwenye haki'.....sifa na utukufu ni kwake,....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
tatizo letu hatujifunzi kutokana na makosa! Mungu sijui atatusikia vingapi!hata uzembe?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
11
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 11 135
si busara kufikiri mungu anahusika na vifo vya waliokufa katika ajali ya kuzama kwa meli.
Ati waliokufa bwana ametwaa. Waliookoka, bwana amewapigania.
Hii ni akili mgando. Yehova haoni shangwe kwa kifo cha mwanadamu. Yeye ameweka sheria za asili, pia ametuwekea sheria za kufuata. Tunapofanya kwa uzembe au udhaifu wa kibinadamu, si haki kumuhusisha Yehova na mambo mabaya yanayotupata kwa vile moja ya sifa zake ni upendo na anatujali.

Hausiki kwa namna yoyote na mauaji au kifo cha mwanadamu.
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Poleni sana ndugu jamaa na marafiki,ndio mipango ya mungu
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Safi sana Ndugu Wananchi kwa Mioyo yenu Mizuri
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,277
Likes
2,003
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,277 2,003 280
si busara kufikiri mungu anahusika na vifo vya waliokufa katika ajali ya kuzama kwa meli.
Ati waliokufa bwana ametwaa. Waliookoka, bwana amewapigania.
Hii ni akili mgando. Yehova haoni shangwe kwa kifo cha mwanadamu. Yeye ameweka sheria za asili, pia ametuwekea sheria za kufuata. Tunapofanya kwa uzembe au udhaifu wa kibinadamu, si haki kumuhusisha Yehova na mambo mabaya yanayotupata kwa vile moja ya sifa zake ni upendo na anatujali.

Hausiki kwa namna yoyote na mauaji au kifo cha mwanadamu.
Nafikiri una matatizo ya akili.

R.I.P brothers and sisters!!!
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
si busara kufikiri mungu anahusika na vifo vya waliokufa katika ajali ya kuzama kwa meli.
Ati waliokufa bwana ametwaa. Waliookoka, bwana amewapigania.
Hii ni akili mgando. Yehova haoni shangwe kwa kifo cha mwanadamu. Yeye ameweka sheria za asili, pia ametuwekea sheria za kufuata. Tunapofanya kwa uzembe au udhaifu wa kibinadamu, si haki kumuhusisha Yehova na mambo mabaya yanayotupata kwa vile moja ya sifa zake ni upendo na anatujali.
Hausiki kwa namna yoyote na mauaji au kifo cha mwanadamu.
Dah siamini m2 mzima kuandika maneno kama haya Mungu aliweka wazi kuna hatua kuu tatu katika maisha ya mwanadamuoa kuzaliwa ndoa na kifo kamwe mwanadamu hawezi fahamu ni namna gani atakufa na siku gani hili ni fumbo ketu lakini kwake yy anafahamu nini kitatokea wakati gani na kwa kila jambo ni kwa mapenzi yake mola kila mmoja ana siku na dakika yake iwe kwa uzembe ama lah ndo njia iliyopangwa ww na mm hatujui
 
MAVUNO

MAVUNO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2011
Messages
534
Likes
212
Points
60
MAVUNO

MAVUNO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2011
534 212 60
Yeye ndie aliyeumba heri na shari, na ndio maana Ayoub alijalibiwa kupimwa imani yake
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
bado naumia sana na hili jambo
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,948
Likes
299
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,948 299 180
Mwenyezi Mungu ashukuriwe.

Ila sijaelewa kitu kimoja, mbona watu wote hao wanamrudisha mtoto mmoja, sio wengine wangeendelea kuwatafuta wengine?
 
K

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
128
Likes
100
Points
60
K

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined Aug 4, 2009
128 100 60
Wanaohusika katika uzembe huu wachukuliwe hatua za mfano ili isijirudie tena, inauma sana.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245