Mtoto aliye jeruhiwa na Bomu Afariki leo

Mtoto aliye jeruhiwa na Bomu Afariki leo

Halafu bado waislam koko km Ritz na Lipumba wanasema waislam waipende CCM?Mtoto katoka madrasa anafanyiwa haya....pale soweto watu hukatiza sana na wengine huenda ktk mazoezi.

Watoto wa wapangaji pale km ilivyo kwa watoto wadogo wote wa Arusha "Huipenda sana CDM", kuna uwezekano CCM ikawa imewapa madhara makubwa sana kisaikologia.

True watoto wa dada yangu kwao ni soweto walikimbilia kwenda kumuona Lema wakakaa mbele nao wako injured inauma sana...
 
source mwananchi

Mtoto aeleza kupigwa risasi
Adam alisema jana kuwa alipigwa risasi na
mtu aliyekuwa amevalia sare za polisi,
wakati akitoka madrasa akiwa na ndugu
yake, Fahdi katika eneo la Soweto.
Alisema akiwa njiani, aliona watu
wakimkimbiza mtu na ghafla alishangaa
kupigwa risasi na kuanguka chini.
“Namkumbuka aliyenipiga risasi alikuwa
amevaa sare za polisi,” alisema Adam
mwanafunzi katika Shule ya Msingi
Levolosi huku akitokwa machozi.
Muuguzi wa zamu, katika katika wodi ya
watoto katika Hospitali ya Mount Meru,
Asha Semdeli alisema jana kuwa mtoto
huyo ana vyuma viwili katika mguu wake.
“Tunasubiri afanyiwe upasuaji kwani tayari
mashine ya X-ray inaonyesha vyuma
kuwepo katika mguu wa Adam siwezi
kusema ni risasi au la,” alisema Semdeli.

hapo chacha au mtoto adam amechanganya green guard na polisi coz huwa wanaazimana uniform
 
mmh., nadhani mfumo mzima wa taifa letu ni corrupt, hao huwatumikia mashetani na si watanzania,tena kwa usawa...

bw.ungonella uwezi kuamin mwenye mke kasota miezi mitano gereza la ilolo mpwapwa kwa kupachikwa kesi na ocs huyo ya wizi wa fedha za kampun ya wachina hapa mtera inaitwa sietco lkn mungu mkubwa mahakama ya wilaya ya mpwapwa ilimuona hana hatia huyo bwana mwaka huu mwez wa tatu tarehe moja.
 
Upendo hakuna tena katika nchi hii, tulipokuwa watoto, tulikuwa watoto wa kila mtu, kila mtu alitujali na kutuongoza, na hata tukikosea ilikuwa rahisi mtu kuchukua uamuzi wa kutuonya tunapokosea.
Haikuwa rahisi mtu kuua mtoto eti kwa sababu za kisiasa.
 
Kuna haja ya kubadilisha njia ukikutana na polisi. Aisee.
Haijaundwa tume ama kutangazwa dau?
 
Wala lisivunjwe hadi limalize kile ilicho anza yaani sasa ligeukie Rais wa nchi au waziri mkuu, au waziri wa ulinzi au igp kwani WAMELILEA NA KULIKOMAZA HIVYO.

Kuna Msemo"Jini likikomaa humla Anayelifuga".
 
Sio kukemewa tu, bali kuteketezwa mazima its no longer a political party but a party where politician just join to accumulate wealth.
 
Mi nilicheka sana siku mchimbi anatangazwa kuwa waziri wa mambo ya ndani kwani namfahamu fika alivyofanya umafia wakati wa uchaguzi wa ndani wa ccm dhidi ya marehemu mzee gama. Kwani alimtishia gama kwa kufyatua risasi hewani. SASA LEO NDIO WAZIRI WA MAMBO YA NDANI! Hii nchi siku mlemavu wa akili atakuwa waziri.
 
Upendo hakuna tena katika nchi hii, tulipokuwa watoto, tulikuwa watoto wa kila mtu, kila mtu alitujali na kutuongoza, na hata tukikosea ilikuwa rahisi mtu kuchukua uamuzi wa kutuonya tunapokosea.
Haikuwa rahisi mtu kuua mtoto eti kwa sababu za kisiasa.

Inauma sana mkuu. Yaani waTz sijui tumebadilikaje.
 
Halafu mtu anasema Chadema wanajilipua wenyewe

akili hizi ni za hatari sana
 
Mie niliwahi sema jeshi a polisi Tanzania ni chama cha siasa kinachomiliki silaha. Jambo hili lisipopatiwa ufumbuzi mapema litakuja kuangamiza kabisa taifa hili.
.
 
Mtakuja mzeeke kwa uongo hivi wewe risasi unaijua au unaisikia tu.kudanya hakutaondoa mantiki halisi ya mambo chadema wamefanikisha bom basi.
 
Mwananchi kama wamekosa habari za kuandika waache huwezi kuiona risasi inapotoka na nani kairusha haya magazeti yamepotoka.
 
Halafu mtu anasema Chadema wanajilipua wenyewe

akili hizi ni za hatari sana

...Kauli ile ya Nape hakika ilinipa kicheko cha hasira mkuu! How come eti tujilipue sisi wenyewe? Tumekuwa waarabu? RIP WALIOKUFA.
 
Halafu bado waislam koko km Ritz na Lipumba wanasema waislam waipende CCM?Mtoto katoka madrasa anafanyiwa haya....pale soweto watu hukatiza sana na wengine huenda ktk mazoezi.

Watoto wa wapangaji pale km ilivyo kwa watoto wadogo wote wa Arusha "Huipenda sana CDM", kuna uwezekano CCM ikawa imewapa madhara makubwa sana kisaikologia.

kwa hiyo waipende chadema inayotekeleza mauaji?
 
...Kauli ile ya Nape hakika ilinipa kicheko cha hasira mkuu! How come eti tujilipue sisi wenyewe? Tumekuwa waarabu? RIP WALIOKUFA.

nyie ni wabaya sana,mnatekeleza mnapanga kisha mnakimbilia kwny vyombo vya habari kulaumu
 
Back
Top Bottom