Mtoto Akataa shule; Bora aende jela

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
12,202
2,000
Kwenye hiyo video dogo yupo serious kabisa.
Ila swala la kukataa shule athari zake huja Kulingana na bahati ya mtu Kwa mfano mwingine anaweza kataa shule na akatoboa kimaisha ila mwingine anaweza kataa hivyo hivyo na maisha yanamkataa.
Ndoyo maana nilimalizia kwa kusema kuwa "labda kama ana kipaji maalumu kama muziki, mpira na biashara za kununua na kuuza. "
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
9,703
2,000
Mimi pia nakumbuka nilikataa kuanza darasa la kwanza (nilikataa shule)

nadhani ni utoto tu; ingawa nilikuwa na sababu zangu pia ambazo zilinifanya kukataa shule

ilitumika nguvu kubwa kuhakikisha naanza shule... mpaka nikakubali na hatimaye nikaanza kuipenda shule kuliko kawaida.
Kwa ushauri wako dogo akazie msimamo wake au auache
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom