Mtikila kudai katiba mpya mahakamani


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Gazeti la Mwananchi limemnukuu Mchungaji na mwanaharakati wa haki za binadamu Mheshimiwa Mtikila kuwa ataipeleka serikali yetu Mahakama ya Afrika inayoshughulikia haki za binadamu ili kudai serikali ijenge mazingira ya kuandika katiba mpya itakayoshirikisha raia wote katika kuiandika...................................

Huko nyuma Mchungaji Mtikila alikwisha kuahidi kuipeleka serikali yetu Mahakama hiyo hiyo ya Afrika ili kudai haki ya mgombea binafsi ambayo Mahakama ya Rufaa iliirudisha serikalini kufanyiwa kazi badala ya kuwapa wananchi haki tajwa...............
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Wandugu,
Kama kuna watanzania ambao wamekuwa mstari wa mbele kui-challenge serikali katika masuala ya Katiba basi Mch. Mtikila ni mojawapo. Lakini mbona siku za hivi karibuni simsikii kabisa akizungumzia suala la Katiba!!! Ni nini kimetokea au mimi tu ndiyo sijamsikia??
 
L

Libaba

Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
13
L

Libaba

Member
Joined Dec 12, 2010
58 0 13
Mchg. Maslahi.bado anapima upepo ipo siku ataibuka
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Namwaminia na najua anaweza. Pia asisahau kudai Tanganyika maana kuwalipa marais watatu Zanzibar kwa kodi yetu ni mzigo mkubwa
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Mtikila anaanza kuzeeka. Nadhan anataka vijana tusaidiane nae ili asijezeeka akaacha ombwe la wanaharakati. Amka chukua hatua.
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Kama ni Mtikila wa kabla na nyakati za *********- yes; lakini siyo huyu wa sasa-huyu wa sasa ni money monger!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Asipopatikana mtu wa kumfadhili ndiyo ameishia kwenye title ya thread hii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,172
Likes
4,534
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,172 4,534 280
Wandugu,
Kama kuna watanzania ambao wamekuwa mstari wa mbele kui-challenge serikali katika masuala ya Katiba basi Mch. Mtikila ni mojawapo. Lakini mbona siku za hivi karibuni simsikii kabisa akizungumzia suala la Katiba!!! Ni nini kimetokea au mimi tu ndiyo sijamsikia??
This will soon claimed to be unsung HERO of Tanzania, we will list his achievements and his legacy. Believe me many opposition leaders apart from speaking they have not any remarkable thing for TAnzania, they are just taliking and planning!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,920