Mtikila aomba kuunganishwa kesi ya Kafulila

Mtikila aomba kuunganishwa kesi ya Kafulila

Kweli mkuu watakuwa wa kuchora kama wewe,unaona unavyofikili kiCCM CCM.

Badilisha username na uiongezee jina uitwe kidudu mtu ndo itakuwa na maana. Huwezi nipeleka huko unakoamini ww afu nikaelekea huko. Huyo mungu mtu anaongopa hadi raha. Kwanini asiwe mchungaji wa kondoo wa kuchora ili akitaka wapendeze namna anavyofikiri yeye aweze kuwapaka rangi ktk muda anaopenda. Alianzisha ugabachori, akasema saa ya ukombozi ni sasa sijui ilishapita, akala hela ya mhindi koko, siku hizi amekwenda mahakamani akidai kushikwa mabilinganya yake na watoto wa brown, acha kule mwanza alikopeleka polisi madai ya kuibiwa na fast jet, sasa hivi escrow, n.k. vyote hakuna kinachonyooka. Mi si mpz wa siasa zako na ukiufanyia kazi ushauri wangu utaona mwanga wa rehema na busara. Jaribu uonje mafanikio.
 
Kiboko yake huyo ni Rostam, alivyomletea za kuleta, Rostam akatoa ushahidi wa yeye kupewa pesa na Rostam na kasaini. Toka siku hiyo kimya, hajamtaja tena Rostam

Ukiwa muongo inataka uwe na kumbukumbu.

Hapo anajidhihirisha kuwa he is simply an opportunist.
Ewaa,nilishaisahau hii kiongozi,daah kweli hajamtaja tena.
 
Huyo kaona hapo kuna dii ndo mana kaomba aunganishwe. Ila sio mbaya aende
 
Faiza umeingizwa kwenye payrol ya lumumba nini???? naona maendeleo yako siku zinavyokwenda.
Wacha porojo wewe, nani anaeteseka? wewe ulimsaidia vipi huyo anaeteseka?

Mikataba? kuna mkataba mbovu zaidi ya chama kuuziwa fuso chakavu mbili kwa millioni mia sita?
 
Back
Top Bottom