Mtikila aomba kuunganishwa kesi ya Kafulila

Mtikila aomba kuunganishwa kesi ya Kafulila

Kiboko yake huyo ni Rostam, alivyomletea za kuleta, Rostam akatoa ushahidi wa yeye kupewa pesa na Rostam na kasaini. Toka siku hiyo kimya, hajamtaja tena Rostam

Ukiwa muongo inataka uwe na kumbukumbu.

Hapo anajidhihirisha kuwa he is simply an opportunist.

Your tired
 
mtikila kesi yake ya kushikwa makalio imeishia wapi?
 
Mwezi mtukufu si kufunga kula tu bali ni pamoja na kutenda mema. Siasa za kuchumia tumbo tuweke kando tuweke utaifa mbele. Kuna watu wanateseka kutokana na mikataba mibovu iliyosainiwa na wachumia tumbo wasio na huruma hata kidogo inawagarimu wanyonge wasio na hatia hata kidogo.

Msibishane nae itakuwa ni mfaidika wa hayo mabilioni ndo maana kila mtu akijitokeza kupinga kuchukuliwa hiyo mihela anamtetea kwa hali na mali.
 
Kiboko yake huyo ni Rostam, alivyomletea za kuleta, Rostam akatoa ushahidi wa yeye kupewa pesa na Rostam na kasaini. Toka siku hiyo kimya, hajamtaja tena Rostam

Ukiwa muongo inataka uwe na kumbukumbu.

Hapo anajidhihirisha kuwa he is simply an opportunist.

We mama mi huwa nakupendaga kivingine kabisaaaa nikikuonaga lkn si kwa hoja. Hivi unaishi wapi? NiPM basi!
 
10570416_1501650860070060_1815731930637391272_n.jpg

Mwenyekiti wa Chama cha DP, Mchungaji Christopher Mtikila, ameomba kuunganishwa katika kesi ya madai inayomkabili Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi), David Kafulila.

Kampuni ya kufua umeme ya Independent Power Tanzania (IPTL), imefungua kesi ya madai dhidi ya Kafulila katika Mahakama Kuu, Kanda ya Dar es Salaam, ikiomba aamriwe kuilipa fidia ya sh. bilioni 310 kutokana na kutangaza taarifa za kashfa dhidi yao.

... Kafulila akizungumza kwenye mjadala katika eneo la Urusi Mwanga mjini Kigoma jana, alisema Mchungaji Mtikila ameomba kuwa mshitakiwa wa pili katika kesi hiyo huku Chama chake cha DP kikiwa mshitakiwa wa tatu.
Pia Kafulila alisisitiza kuwa kamwe hakukurupuka kuibua kashfa hiyo ya ufisadi katika akaunti ya Escrow na kwamba, yuko tayari kwa lolote.

Mchungaji Mtikila amethibitisha kukubali kwake kuunganishwa kwenye kesi hiyo inayomkabili Kafulila kwa kusema “Nimekubali kuunganishwa katika kesi hiyo ili kutetea haki ya wananchi wa nchi yetu kama Katiba inavyosema"

muongo anataka apewe hela na singasinga
 
Kiboko yake huyo ni Rostam, alivyomletea za kuleta, Rostam akatoa ushahidi wa yeye kupewa pesa na Rostam na kasaini. Toka siku hiyo kimya, hajamtaja tena Rostam

Ukiwa muongo inataka uwe na kumbukumbu.

Hapo anajidhihirisha kuwa he is simply an opportunist.


Sasa Nafurahi kusikia CCM mnavyojikubali kua niwatoa rushawa kwa mujibu wa kauli yako mtajitaja sana
 
it is not an easy way to trust on this guy,he is a change man
ndio maana chama makini km chadema huwa kinachukulia kwa tahadhari kubwa
brave MBOWE brave dr slaa brave Lissu

Kweli brave, mmoja kwa kukiuzia cha Fuso mbili chakavu kwa millioni sita, mmoja kwa kuona mke wa mtu na kuzaa nae, kinyume cha kanuni za kanisa alizosomea na kuwa daktari, mmoja kwa kuangushwa mahakamani na kijana mdogo mwanashria. Kwa hayo tu, kweli wote ni ma brave.
 
Kweli brave, mmoja kwa kukiuzia cha Fuso mbili chakavu kwa millioni sita, mmoja kwa kuona mke wa mtu na kuzaa nae, kinyume cha kanuni za kanisa alizosomea na kuwa daktari, mmoja kwa kuangushwa mahakamani na kijana mdogo mwanashria. Kwa hayo tu, kweli wote ni ma brave.

Tulia tukupe dawa wewe Maana naona chaguzi za chadema zinakuwewesesha sana kwa namna hii utafika kabisa utabakia kuka kwenye hizo bench za Lumumba sana
 
Jinga wewe....

Pata darsa dogo; ukiweka kidoti baada ya maandiko, amma unaweka kimoja kuashiria umesimamia hapo (full stop) au unaweka vidoti vitatu kuashiria kuna maneno yanaendelea.

sasa jisome wewe hapo juu halafu ulinganishe kwa hayo maneno yako baina ya mimi na wewe! ni nani yanamshabihi zaidi. Ukipata jibu usimwambie mtu, utachekwa.
 
10570416_1501650860070060_1815731930637391272_n.jpg

Mwenyekiti wa Chama cha DP, Mchungaji Christopher Mtikila, ameomba kuunganishwa katika kesi ya madai inayomkabili Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi), David Kafulila.

Kampuni ya kufua umeme ya Independent Power Tanzania (IPTL), imefungua kesi ya madai dhidi ya Kafulila katika Mahakama Kuu, Kanda ya Dar es Salaam, ikiomba aamriwe kuilipa fidia ya sh. bilioni 310 kutokana na kutangaza taarifa za kashfa dhidi yao.

... Kafulila akizungumza kwenye mjadala katika eneo la Urusi Mwanga mjini Kigoma jana, alisema Mchungaji Mtikila ameomba kuwa mshitakiwa wa pili katika kesi hiyo huku Chama chake cha DP kikiwa mshitakiwa wa tatu.
Pia Kafulila alisisitiza kuwa kamwe hakukurupuka kuibua kashfa hiyo ya ufisadi katika akaunti ya Escrow na kwamba, yuko tayari kwa lolote.

Mchungaji Mtikila amethibitisha kukubali kwake kuunganishwa kwenye kesi hiyo inayomkabili Kafulila kwa kusema “Nimekubali kuunganishwa katika kesi hiyo ili kutetea haki ya wananchi wa nchi yetu kama Katiba inavyosema"

Hongera Mch.Mtikila
Kuna wakati kwenye hoja hii nilielezea umuhimu wa Vyama vya Siasa kuona haja ya kuweka Nguvu pamoja ukiacha viwanja vya Siasa kuna mambo ambayo yanaweza kutetewa mahakamani kwa Ummoja wa Vyama husika.

Viwanja na kumbi za siasa havitoshi kuwa letea tetea na kuleta haki kwa wananchi,kunahaja Mahakama ikatumika pia ,pamoja na kuwa Sheria zingine ninakwaza hatua hizi lakini pale kwenye mwanya inafaa nafasi hiyo itumike.

Mfano sakata hili la Katiba Mpya na tishio la Sita na WanaCCM wenzake hatua za Kisheria ni muhimu kuwa njia mbadala.


CC. Kurugenzi ya Habari Dr. W.Slaa

Kamati ya Sitta yaiundia Ukawa zengwe la Katiba


C:\DOCUME~1\HR\LOCALS~1\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image001.jpg


Mwenyekiti wa Bunge la Katiba, Samuel Sitta akisisitiza jambo jana, baada ya mkutano wa Kamati ya Maridhiano uliofanyika jijini Dar es Salaam. Picha na Rafael Rubava
Hata hivyo, wazo hilo tayari limepingwa na wanasheria mbalimbali wakisema suala hilo haliwezekani kwa kuwa Bunge la Muungano lenye dhamana ya kutunga sheria halitakuwa na kikao hadi Novemba na kwamba hitaji la mambo ya Muungano kuamuliwa kwa theluthi mbili ya wajumbe kutoka kila upande si tu la kisheria, bali pia ni la kikatiba.

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom