Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Yapo maswali hayana majibu unless u assume,hiyo mitihani unakuta imekosewa sana kwenye hesabu za maelezo mfano ankra na zingine kiasi kwamba huwez kupata mia kabisaaaaaaaaaa, mfano ukute swali watu 4 hulima shamba la hekari 2 kwa siku 5,je itatumia muda gani bomba lenye kipenyo cha mm 2 kujaza tenki lenye ujazo huo huo? Huu ni mfano tu wa madudu ya mitihani so huwez kupata hata kama ni profesa

Haya sasa naanza kujibu swali.
Assume watu 4= bomba la mm 4
Assume hekari 2 = lita 2 mbili za ujazo.
Bomba la mm 2 = siku ?
twende sasa leteni majibu.


Hahahaha siwezi kukosa majibu.
 
Mbatia amesema hauwezi kufanyika kwa jinsi ulivyotungwa na sio kwa jinsi ulivyo MGUMU kwa hiyo kwa jinsi ulivyotungwa hauwezi kuwa na MAJIBU sahihi.

Hutaki kuujaribu huo mtihani?
 
Kumbe tanzania hakuna maprofesa zaidi ya wanaojionyesha show kwenye maTV tu!
Hajajitokeza hata mmoja kudai aufanye huo mtihani. AIBUUUUUU! Maprofesa njaa na mavi yamewajaa vichwani na matumboni!! Si lolote. Sasa hivi nikimwona mtu anajiita profesa, namwuliza-VIPI KALE KA MTIHANI KA MBATIA UNAKAWEZA?????

Maprofesa bogasi kabisa
 
Yapo maswali hayana majibu unless u assume,hiyo mitihani unakuta imekosewa sana kwenye hesabu za maelezo mfano ankra na zingine kiasi kwamba huwez kupata mia kabisaaaaaaaaaa, mfano ukute swali watu 4 hulima shamba la hekari 2 kwa siku 5,je itatumia muda gani bomba lenye kipenyo cha mm 2 kujaza tenki lenye ujazo huo huo? Huu ni mfano tu wa madudu ya mitihani so huwez kupata hata kama ni profesa


Swalikama hili huenda halijakosewa ispokuwa ni kutaka kufahamu uelewa wa mambo kwa wanafunzi. Hapa mwanafunzi anatakiwa ajibu kama ifuatavyo "TAKWIMU HAZISHABIHIANI'' atakuwa amejizolea maksi. Sio mwanafunzi kukariri vitu na kuanza kukokotoa vitu visivyowezekana.
 
kufaulu sio lazima upate mia mbatia kasema hakuna anaeweza kupata mia

Ye kajuaje? Au ndo Ku assume assume?

Upara tu ule kichwani hamna kitu mpenda sifa za kijinga
 
Huu hapa huo mtihani, ebu jaribu kama hutatoka jasho la ulimi:

What is the largest area of a shape that can be maneuvered through a unit-width L-shaped corridor?


 
mbatia anataka kuona nchi inasonga mbele,na si kutumikia kundi fulani.mwaka jana kwenye ghorofa tulimuona kazi yake,na kuhusu elimu mara kibao anapigia kelele wakati wengine wanangoja mpaka kikao cha budget ndio waseme nacho ni mara moja kwa mwaka.
Mbatia tutakuunga mkono kwa kila lako maana ndie mzalendo wa kweli ,
 
...uplodini hiyo pepa basi tujipime mazee...
 
Duh mil 10?? Kwa mfano wa maswali hayo, ndo maana yule pr.wa chuo alitumia saa2:30.na bado hakuweza!sasa hapo ni std7 je huko juu kukoje?
 
nadhani hamkumuelewa mbatia ule mtihani umetunga kihovyo haueleweki ndo maana akasema vile kwani hakuna ambaye hataweza na kupata hizo alama alizotaja mbatia jamani eleweni kiswahili ni lugha yenu
 
Eti umetungwa hovyo hovyo.
Mwalimu felia wa fom foo unategemea kupata nini hapo.
 
mweee

mawenge.jpg
 
Back
Top Bottom