Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Mfano rahisi ni huu. Mheshimiwa sana Rais wa JMT aliulizwa na vyombo vya habari kule nje kama ifuatavyo;
Mwandishi; jee ni kwa nini Tanzania ni masikini?
JK; Hata mimi sijui

Sasa kama kungekuwa na zawadi ya Milioni 10 sii angezikosa? Mind you huyo ndiye Rais anayepaswa kuwa nambari one kujua jibu la swali hilo lakini kakubali kuwa hata yeye hajui. Hata Mbatia hela yake inaweza kukosa Profesa wa kuila.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Pepa hili hapa na majibu yake
 

Attachments

  • 1400669232158.jpg
    1400669232158.jpg
    23.3 KB · Views: 420
wanaotaka huo mtihani upo kwenye meza ya spika pale dodoma anayehitaji humu jf awasiliane nami kwa pm
 
Kumbe tanzania hakuna maprofesa zaidi ya wanaojionyesha show kwenye maTV tu!
Hajajitokeza hata mmoja kudai aufanye huo mtihani. AIBUUUUUU! Maprofesa njaa na mavi yamewajaa vichwani na matumboni!! Si lolote. Sasa hivi nikimwona mtu anajiita profesa, namwuliza-VIPI KALE KA MTIHANI KA MBATIA UNAKAWEZA?????

ha ha ha ha maprofesa uchwara tu
 
huyu mtoto namjua ngoja nimwonyeshe mzazi wake upuuzi wa mtoto wake
 
Mh. Mbatia embu tupatie na sisi ma profesa wa JF huo mtihani, milioni kumi jibu litapatikana tu


Nadhani Mh.Mbatia asiruhusu washiriki kuingia Bure ! kabla ya Mtihani washiriki wote watoe 100.000tsh non refundable ambayo mwisho wasiku ziende kwa Wanafunzi wa Kwanza Darasa la Saba,IV na VI kitaifa kwa matokeo ya mwaka huu.
 
Mdogo wangu mwl wa primary hesabu hajui.Nilikuwa na mdogo wangu primary sa hv yuko secondary,mwl wao wa hesabu na kiingereza majanga.Mdogo wangu nilikuwa namfundisha mwenyewe mana shule mwl anamuingiza chaka,kuna siku mwl alimkosesha maksi 36,akampa 32,alivyorudi nikamsolvia nkamwambie mwl amekukosesha.Tukubali kweli tuna mapungufu ktk elimu hasa primary
 
Back
Top Bottom