Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Mtihani wa Mbatia, nani ataibuka kidedea?

Uhakika mkuu, hamna swali lisilokuwa na jibu aulete hapa JF

Yapo maswali hayana majibu unless u assume,hiyo mitihani unakuta imekosewa sana kwenye hesabu za maelezo mfano ankra na zingine kiasi kwamba huwez kupata mia kabisaaaaaaaaaa, mfano ukute swali watu 4 hulima shamba la hekari 2 kwa siku 5,je itatumia muda gani bomba lenye kipenyo cha mm 2 kujaza tenki lenye ujazo huo huo? Huu ni mfano tu wa madudu ya mitihani so huwez kupata hata kama ni profesa
 
Mimi nimesha anza maandalizi. Lazima niikwae hiyo Milioni 10. Mbatia ulete huo mtihani!
MdxpX96KdQm38p1P8CEXLInTnQEiAAAAAASUVORK5CYII=
 
Mh. Mbatia embu tupatie na sisi ma profesa wa JF huo mtihani, milioni kumi jibu litapatikana tu

Mbatia amesema hauwezi kufanyika kwa jinsi ulivyotungwa na sio kwa jinsi ulivyo MGUMU kwa hiyo kwa jinsi ulivyotungwa hauwezi kuwa na MAJIBU sahihi.
 
Mbatia amesema hauwezi kufanyika kwa jinsi ulivyotungwa na sio kwa jinsi ulivyo MGUMU kwa hiyo kwa jinsi ulivyotungwa hauwezi kuwa na MAJIBU.



Waliofaulu walifanyaje?

That's too low for him
 
Kumbe tanzania hakuna maprofesa zaidi ya wanaojionyesha show kwenye maTV tu!
Hajajitokeza hata mmoja kudai aufanye huo mtihani. AIBUUUUUU! Maprofesa njaa na mavi yamewajaa vichwani na matumboni!! Si lolote. Sasa hivi nikimwona mtu anajiita profesa, namwuliza-VIPI KALE KA MTIHANI KA MBATIA UNAKAWEZA?????
 
Kumbe tanzania hakuna maprofesa zaidi ya wanaojionyesha show kwenye maTV tu!
Hajajitokeza hata mmoja kudai aufanye huo mtihani. AIBUUUUUU! Maprofesa njaa na mavi yamewajaa vichwani na matumboni!! Si lolote. Sasa hivi nikimwona mtu anajiita profesa, namwuliza-VIPI KALE KA MTIHANI KA MBATIA UNAKAWEZA?????

mkuu umenichekesha sana...maprofesa wameufyata....
 
Mbatia anataka kutuambia ma prof wetu wote ni type za prof Maji Marefu ndo maana anahuwakika hakuna wa kuzichukua hizo 10m.
 
Back
Top Bottom