Hahahahahahahahaahahahhaaaha Molemo naona unaripoti habari za Mtela.
Hahahahahahahahahahahaha hivi kwei mtu unaweza kutoa ripoti ya habari za mtu ambaye hana manufaa?
Hhahahaahahahahahahahahahahahahahaa huyu jamaa kawacharaza bakora za nanihii kule Iramba.
Hahahahahahahahahahahahahahahahaha
Ni kweli, mimi nilikuwepo. Mtela mwampamba si tu alizomewa bali pia alinusurika kichapo
acha matusi wewe ccm mbulu ilishazikwa 2010
Hahahahahahahahahahahahahahahahaha
Hahahahahahahahaahahahhaaaha Molemo naona unaripoti habari za Mtela.
Hahahahahahahahahahahaha hivi kwei mtu unaweza kutoa ripoti ya habari za mtu ambaye hana manufaa?
Hhahahaahahahahahahahahahahahahahaa huyu jamaa kawacharaza bakora za nanihii kule Iramba.
Hahahahahahahahahahahahahahahahaha
Ur simply I . d.i.o.t
afu mkuu badilisha id sio vizuri kukopi id yangu japo wote wa mlengo mmoja usio wa kilibelali au kijamaa afu maana moja
mkuu unatokea nyanda za juu kusini?
mkuu unatokea nyanda za juu kusini?
KUZOMEA HAIASHIRII NI USHINDI
Ushindi upo kwenye box la kupigia kura
huko nfo kwetu mkuu
KUZOMEA HAIASHIRII NI USHINDI
Ushindi upo kwenye box la kupigia kura
KUZOMEA HAIASHIRII NI USHINDI
Ushindi upo kwenye box la kupigia kura
Hahahahahahahahahahahahahahahahaha
sasa si waache tu kampeni?Kwa ujumla kulikuwa na watu wengi uwanjani lakini hata hivyo zaidi ya robo tatu ilikuja kuonekana ni wafuasi wa CHADEMA kutokana na mwitikio wao hali iliyomlazimu Mwigulu kushindwa kutumia Salaam ya CCM Hoyeee...badala yake ikabidi mara zote aseme Mbulu Hoyeee...!!!