Mtazamo binafsi

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,295
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,295 2,000
Kama kuna kijana yuko 'idle' na yuko siriazi kwenye utafutaji tupitie huu uzi:-
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Unadhani linawaumiza? Hawana lolote uzinzi tu mbona hawaumizwi na masikini wasio na mali ila wanaumizwa na wanawake wasio na waume? Hakuna cha huruma wala msaada ni umalaya tu ndo unawasumbua.
Taratibu bibie mbona maneno makali
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
568
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
568 500
Siku hizi wapo wengi wengine wanatia huruma kukosa mwanaume nadhani hizi ndoa za polygamy zingekuwa ni za lazima na za kisheria

Kama vile mfalme mswati alivyofanya huko Swaziland mke mmoja bila kuongeza unaenda jela yule jamaa ana akili anajua tulivyoumbwa na nature yetu sijui jiwe anakwama wapi hiyo sheria hajaileta nchini

Lazima niamie Swaziland
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Siku hizi wapo wengi wengine wanatia huruma kukosa mwanaume nadhani hizi ndoa za polygamy zingekuwa ni za lazima na za kisheria

Kama vile mfalme mswati alivyofanya huko Swaziland mke mmoja bila kuongeza unaenda jela yule jamaa ana akili anajua tulivyoumbwa na nature yetu sijui jiwe anakwama wapi hiyo sheria hajaileta nchini

Lazima niamie Swaziland
Unaona akili za kimalaya hizi?
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,699
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,699 2,000
Macho yanayosema ukweli ujulikana
Hivi kwani mada imesemaje!??
Mada haijasema tutume picha.

Brother wanawake hawaingii kwenye mahisiano ili mradi tu.
Hao wenye 30 sio Kama wameshindwa kuengage ila tu hawajaamua.
Wanajua nn wanafanya.

Kwa hiyo msije mkadhani wanaumia
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,391
Top