Mtazamo binafsi

Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,295
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,295 2,000
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,433
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,433 2,000
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
Uroho ndio unakufanya uwaze hivi.

Wahusika hawawezi kukubali hili.
 
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
339
Points
500
Lets Share

Lets Share

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2019
339 500
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
Mkuu umewaza vizuri sana ila kabla hatujafika huko tutokomeze kwanza zero
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,405
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,405 2,000
Mbona hili suala la wadada walio single linawaumiza watu wengine kuliko wahusika wenyewe?
Unadhani linawaumiza? Hawana lolote uzinzi tu mbona hawaumizwi na masikini wasio na mali ila wanaumizwa na wanawake wasio na waume? Hakuna cha huruma wala msaada ni umalaya tu ndo unawasumbua.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,750
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,750 2,000
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
Wakati unahamia Kwa mwingine, huyu unayemuacha si unamrudisha back to square one..?!?!
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,460
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,460 2,000
Siyo kila mtu alikuja duniani kutimiziwa mahitaji yake yote lazima kuwepo waliopata na waliokosa wewe tulia na wa kwako mmoja hao wengine wasio na wa kwao hawakuhusu
Si ndio hapo, ndio maana hata wao kuna wenye hela na kuna wanaume suruali teh povu ruksa
 
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
726
Points
1,000
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
726 1,000
Naona mkuu umeamua kutupa jabali gizani atakae piga ukunga ujue limempata
 
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
726
Points
1,000
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
726 1,000
Naona mkuu umeamua kutupa jabali gizani atakae piga ukunga ujue limempata
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,391
Top