Mtazamo binafsi

walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,486
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,486 2,000
Hahahaha,, umenena vyema mkuu barikiwa sana kuna mmoja rafiki yangu single maza amezaa watoto wawili kila mtoto na baba yake sasa niliwai kuomba mzigo kitambo sema gafla nikaamia mkoa mwingine kikazi sasa tumekutana mjini nikamwomba mzigo amekaza tena eti ananiambia nasubili mme wangu wa ndoa sitaki mme wa mtu nikajisemea kimoyomoyo utasubiri sana yani na watoto wako wawili mwanaume gani atakubali afunge ndoa na watoto wote tena baba wawili tofauti nikasema anyway ngoja tusubili naona juzi kanitafuta anasema nimtafutie mme
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,295
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,295 2,000
Hahahaha,, umenena vyema mkuu barikiwa sana kuna mmoja rafiki yangu single maza amezaa watoto wawili kila mtoto na baba yake sasa niliwai kuomba mzigo kitambo sema gafla nikaamia mkoa mwingine kikazi sasa tumekutana mjini nikamwomba mzigo amekaza tena eti ananiambia nasubili mme wangu wa ndoa sitaki mme wa mtu nikajisemea kimoyomoyo utasubiri sana yani na watoto wako wawili mwanaume gani atakubali afunge ndoa na watoto wote tena baba wawili tofauti nikasema anyway ngoja tusubili naona juzi kanitafuta anasema nimtafutie mme
ha ha ha mkuu nenda kapewe majukumu...
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
1,092
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
1,092 2,000
Duniani ni kusaidiana wakuu,kunachangamoto ya wadada kutokuwa na wapenzi hasa wale wenye umri mkubwa(30+).Kutokana na upungufu wa Me,mi nilikuwa naona njia ya kuwasaidia ni kuingia makubaliano ya hiari...miezi 6 unakuwa kwa equation x,miezi sita mingine kwa mwingine n.k lakini hakuna kupiga mizinga.Mnaonaje hilo wakuu?
Mkuu kuna mambo mengi mno ya ku discuss ila sio unalolisema
 

Forum statistics

Threads 1,316,115
Members 505,494
Posts 31,879,560
Top