Mtanzania Mweusi wa kujenga kiwanda tuwasiliane

Mtanzania Mweusi wa kujenga kiwanda tuwasiliane

Kutengeneza maternity sanitary towels, upate tenda ya kusupply wizara ya Afya kwa hospitali zote Tanzania.
 
Tuboreshe uchongaji vinyago na tuanzishe viwanda vya nyama na mazao ya ngozi maana malighafi na masoko yapo nchini
 
Watakaofaidi huu mpango ni wahindi. FULL STOP waswahili labda waseme Kuanzisha BAA na NYAMA CHOMA industries.
 
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini.

Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.

NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda
Una wazi gani la biashara au una mtaji ungependa kuwekeza? tuwasiliane via pm
 
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini.

Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.

NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda
Mdau,
Unaona kama kuna wadau wa4 wameshabikia thread yako.
Mimi sijakuelewa lengo na madhumuni ya hili tangazo lako.
Wewe, ni mbia, mwanzilishi ujenzi wa kiwanda, finacer ama kitu gani?
Nisamehe lakini kwa kuwa na kichwa kizito, sio makosa yangu ni maumbile.
 
Mimi ni mdau nina hekari 50 mpiji majohe pia piga "saundi" wa kuvutia Wawekezaji wazalendo kujenga kiwanda cha spea za ndege
 
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini.

Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.

NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda

Mkuu una idea ya kuanzisha/kujenga kiwanda cha kuzalisha nini !?
 
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini.

Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.

NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda
AGOA ndo nn au ile ya kuuza picha mtandaoni!!... Sorry nataka tujenge wote kiwanda ila tuanzie hapo kwenye AGOA
 
Ngozi nyeupe ndo mambo yao. Sisi pengine tusubirie ajira zitakazozalishwa humo na Mama Ntilie nje ya kiwanda. Tukitaka kubadilisha hili labda tuanzie kubadilisha Attitude za vijana wetu waache tabia ya WIZI na UVIVU
 
Kutengeneza maternity sanitary towels, upate tenda ya kusupply wizara ya Afya kwa hospitali zote Tanzania.
Dada Sky Eclat sisi NGOZI NYEUSI tumezoea kwenda kununua malonya CHINA na kuja kuyabwaga Kariakoo na Insta. Kuanzisha viwanda na ATTITUDE ya kudharau vinavyozalishwa nyumbani, mfumo wa furushi la VIBALI -
1. BRELA,
2. NEMC,
3. Manispaa,
4. OSHA,
5. Zimamoto
,
6.Vipimo na Mizani ,
7. TANESCO,
8. Immigration/ Wizara ya kazi- work permits for foreigners
9. Loans Board
10. Bodi za Kitaaluma
11. Mamlaka za udhibiti (TCRA, EWURA n.k)
12. Wizara ya Ardhi

13. KODI - TRA uliopo ni kama kujitafuta kifo mapema.
 
Back
Top Bottom