Mtanzania Mweusi wa kujenga kiwanda tuwasiliane

Mtanzania Mweusi wa kujenga kiwanda tuwasiliane

and 998 others

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
28,461
Reaction score
40,264
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini.

Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.

NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda
 
FB_IMG_1475419255595.jpg


Tuwasiliane.. kiwanda cha mtu mweusi hiki.. tukiboreshe tutengeneze Konyagi yetu.. itaitwa Pure
 
Viwanda bila Elimu ya ufundi ni changamoto haswaa. Tuache kupiga "saundi" na kucheza kwaito tupeleke watoto shule/vyuo vya maana wapate maarifa na ujuzi wa kuendesha uchumi.
 
Katika kuitikia wito wa kujenga viwanda nchini (bila shaka tutapata uwezeshaji/mikopo toka serikalini) natafuta mswahili mwenzangu mwenye nia ya kuanzisha kiwanda nchini. Hii ni katika kuondoa fitna na makelele tuliyozoea. Wakati ngozi nyeupe wakipiga pesa sisi tunalia lia na fursa zipo mfano hai ni fursa za AGOA Wahindi wa A to Z wakila fursa sisi tumebaki kukata mauno Fiesta IMOOO na Nyama Choma Festival.
NB: Ngozi nyeusi tupunguze majungu tuchangamkie fursa za viwanda
Labda cha kutengeneza Condom!
 
Huo si mtambo wa gongo huo?acheni kutudhalilisha bhatu bheusi.
Distillation yeyote inafanyika hivyo.. Kinachotofautiana na viwandani kunakuwa na thermometer zinazopima boiling point pamoja na hydrometer za kupima kilevi..

Ila process zote kuanzia fermentation mpaka distillation na zilezile tu kama za hizo mnazoziita gongo.

Niko mbioni kufungua kiwanda changu cha hizo mnazoziita gongo.. Nimeshapass TBS na TFDA
 
Gongo=viroba=uhanissi. Changanya na mtetemo wa bodaboda lazima 1:4 formula iwe applicable in Tanzania.
 
Tatizo letu ni uthubutu, watz wengi bado mindset zetu zipo kwenye ajira kwanza badala kujiajiri. Hilo sio tatizo kubwa kama tukiandaliwa mashuleni kuwa na uthubutu. Baadhi ya shule za wenzetu walio endelea, wanapenda kumpa mwanafuzi uwezo wa kufikiri nje ya yale anayosomea. Mara nyingi una ambiwa fikiria biashara au tatizo lolote alafu njoo na ufumbuzi wake (problem and solution). Kwetu tukifikiria biashara au kiwanda mara nyingi tunataka kupata mafanikio ya haraka haraka, kitu ambacho ni muujiza kwa biashara ya aina yoyote.
 
Distillation yeyote inafanyika hivyo.. Kinachotofautiana na viwandani kunakuwa na thermometer zinazopima boiling point pamoja na hydrometer za kupima kilevi..

Ila process zote kuanzia fermentation mpaka distillation na zilezile tu kama za hizo mnazoziita gongo.

Niko mbioni kufungua kiwanda changu cha hizo mnazoziita gongo.. Nimeshapass TBS na TFDA
Hivi kiwango cha kilevi kinapimwa na hydrometer?????
Utauwa watu🙁🙁🙁🙁
 
Huo si mtambo wa gongo huo?acheni kutudhalilisha bhatu bheusi.


Ha ha haaaa... huo ni mtambo maalum wa Fractional distillation.. and we get very PURIFIED DRINKING water... tukiuboresha tunapata kiwanda kikubwa cha kutengeneza methanol
 
Back
Top Bottom