Mtangazaji wa CTN Rahma Aziz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa CTN Rahma Aziz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwana Mpotevu, Dec 9, 2011.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi naomba mwenye taarifa na mahali alipo mtangazaji wa zamani wa vipindi vya muziki katika televisheni ya CTN Rahma Aziz. Ni mmoja wa watangazaji wachache wabunifu katika vipindi vya muziki aliyewahi kuwepo Tanzania.

    Yu wapi kwa sasa?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    mmh..kapotea siku nyingi yule dada wa kiarabu..usikute kaolewa kazalishwa katulizwa..!
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    nawe unamkumbuka? alikuwa mkali balaa kapotea sana sijui kajificha wapi huyu dada
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona wapo wengi tu hawakumbuki, kama vile Misanya Bingi, Vicky Msina, Nicky Ngonyani, Sunday Shomari, Kiyungi Nk.
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Yeye ndiyo kamkumbuka huyo na amekufanya na wewe uwakumbuke hao uliowataja kwahiyo hajafanya kosa lolote.
     
  6. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    she was good
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I also liked her.
    Sijui kapotolea wapi
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    kwani mtu akiwa na hamu ya embe lazima umlazimishe atamani na pera,nanasi na papai?hao umewamiss wewe wengine kawaida wawepo wasiwepo mzuka!f.y.i huyo rahma aziz alikuwa anakimbiza japo katika media hakudumu kwa muda mrefu!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Yupo kwa Ritz katulizana!
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mtoto alimchanganya hadi marehem lucky dube
     
  11. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Khaa na atamani na Bungo pia. Huyo mtoto sasa ni -- Bungo--
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    wewe mke wangu unamuulizia wa nini??
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mtafute Face Book
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Rahma Aziz ndie aliyechanganyikiwa na Dube Nadhani dube hakuwa na time ya kumchukua nadhani aligonga tu akaacha baada ya kuambiwa mbele ni haramu
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Najua Misanya Bingi yupo UDSM anafundisha, Vicky Msina anafanya kazi BOT, Sunday shomari yuko Marekani VOA, Rahma AZIZ sijui ndio maana nikauliza
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Unacheza makidamakida RITZ
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Maandamano yuko sahihi, Lucky Dume ndio alichanganyikiwa kwa Rahma akamuuliza umeolewa akajibu hapana, kisha akamwambia UISO (aliyekuwa promota wake kama sijakosea na kumleta Bongo) kuwa anatamani kumuoa Rahma so afuatilie taratibu za kutoa mahari kwao. Lakini naamini it was just a joke!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    acheni hizo mnaharibu
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    fafanua kauli yako mkuu
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,614
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nyeti za leo kali...:poa
     
Loading...