Mtangazaji wa BBC John Ngahyoma is no more | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa BBC John Ngahyoma is no more

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gosbertgoodluck, Dec 30, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Nasikia amefariki asubuhi ya leo.

    Chanzo:
    Idhaa ya Kiswahili ya BBC jioni leo tarehe 30 Desemba 2011.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Oh what a sad news indeed. May his soul rest in eternal repose.
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli imenisikitisha sana. Jana ilikuwa mwanahabari maarufu Halima Mchuka na leo John Ngahyoma. Namwomba Mungu awafariji wafiwa na hasa ndugu wa karibu na marehemu.
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari hii iko kule celebrities tangu asubuhi mkuu na jf wanaendelea kutoa rambirambi zao mpaka sasa
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..very sad indeed.

    ..majuzi tu nimeona picha ya mama yake kule michuzi blog.

    ..r.i.p John Ngahyoma.
     
Loading...