• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mtandao wa Tigo ni kero

Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Morning

Kiukweli Tigo jamani wanakera sana, tarehe 31 October mzee amenunua kifurushi cha tsh 2500 kwa njia ya Tigo Pesa, cha ajabu hela wamekata kwenye Tigo Pesa yake na kifurushi hajapata mpaka hii leo, kila anapopiga simu wanamuambia tatizo linashughulikiwa, ni wiki sasa, japo ni hela ndogo ila ni haki yake.

Hivi Waziri anayehusika na hii mitandao ni nani, au viongozi wa serikali wana share kwenye haya makampuni ya simu, maana yanafanya dhuluma. Tunalalamika humu kila siku lakini bado wanaendelea na usanii wao jamani.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,189
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,189 2,000
Weka namba ya mzee nimuunge bundle
 
donga

donga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,213
Points
2,000
donga

donga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,213 2,000
avatar na ujumbe kama vinawiana ivi sio fumbo kweli ili
 
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
23,855
Points
2,000
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
23,855 2,000
mi nazungumzia jambo ambalo ni lipo siriaz, we unaongea ujinga, kwann mashoga wengi hamna akili,

Hhahahaa Mina weee!haahhaha..umechafukwa!..ila tigo ndo zao!mm wananiringia kunirudishia line yangu eti hadi NIDA😏😏!hamieni halotel !
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,864
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,864 2,000
Morning

Kiukweli Tigo jamani wanakera sana, tarehe 31 October mzee amenunua kifurushi cha tsh 2500 kwa njia ya Tigo Pesa, cha ajabu hela wamekata kwenye Tigo Pesa yake na kifurushi hajapata mpaka hii leo, kila anapopiga simu wanamuambia tatizo linashughulikiwa, ni wiki sasa, japo ni hela ndogo ila ni haki yake.

Hivi Waziri anayehusika na hii mitandao ni nani, au viongozi wa serikali wana share kwenye haya makampuni ya simu, maana yanafanya dhuluma. Tunalalamika humu kila siku lakini bado wanaendelea na usanii wao jamani.
Tigo unayoizungumzia tushakuelewa ..asante kwa tangazo
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,667
Points
2,000
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,667 2,000
japo ni hela ndogo ila ni haki yake.
Pole sana,hela hiyo ni nyingi sana Mina,hakuna hela ndogo,sisi wafanyabiashara tunapambana kupata hata faida ya sh 2 kwenye kila bidhaa,tigo ina customers zaidi ya 10m piga mahesabu wakikwapua hizo buku kwa wateja milioni 5 tu si wana 5B?
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Pole sana,hela hiyo ni nyingi sana Mina,hakuna hela ndogo,sisi wafanyabiashara tunapambana kupata hata faida ya sh 2 kwenye kila bidhaa,tigo ina customers zaidi ya 10m piga mahesabu wakikwapua hizo buku kwa wateja milioni 5 tu si wana 5B?
we acha tu, hii mitandao kwakwel ni janga
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,149
Points
2,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,149 2,000
Tigo unayoizungumzia tushakuelewa ..asante kwa tangazo
naizungumzia tigo yako iyo inayoliwa na wajanja, yaan mashoga huwa mnawaza uchafu wenu mnaofanyiwa, likitajwa neno tigo makalio yenu yanavibrate kwa mshawasha mbwa nyinyi,, mi naongea kitu kingine we unawaza mabwana zako waliokuharibu
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,847
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,847 2,000
naizungumzia tigo yako iyo inayoliwa na wajanja, yaan mashoga huwa mnawaza uchafu wenu mnaofanyiwa, likitajwa neno tigo makalio yenu yanavibrate kwa mshawasha mbwa nyinyi,, mi naongea kitu kingine we unawaza mabwana zako waliokuharibu
Mhhh! 🙉 Mina cute punguza hasira tafadhali. Wasamehe ikibidi.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
28,923
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
28,923 2,000
naizungumzia tigo yako iyo inayoliwa na wajanja, yaan mashoga huwa mnawaza uchafu wenu mnaofanyiwa, likitajwa neno tigo makalio yenu yanavibrate kwa mshawasha mbwa nyinyi,, mi naongea kitu kingine we unawaza mabwana zako waliokuharibu
Hahaaaaaaaa umenifurahisha na hii comment
 
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
1,062
Points
2,000
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
1,062 2,000
Buku 2 ya mzee inakuuma njoo pm nikupe hata laki.. Toto zuri kama hustahili tabu za kusumbuana na tigo kisa buku 2 njoo pm bebe
 

Forum statistics

Threads 1,404,585
Members 531,667
Posts 34,458,222
Top