Mtandao wa Lowassa wa 4u Movement wasambaratika rasmi

Mtandao wa Lowassa wa 4u Movement wasambaratika rasmi

Abdallah Bulembo anaiungurumia familia yake, hana profile tena katika awamu hii, anajikomba apate hata ukatibu kata jambo ambalo halitakaa litokee, maana JPM hafanyi kazi kwa shinikizo, ushikaji wala ushoga kama JK! mmeanza kuisoma Namba!!!
Kweli magamba sasa ndio yameanza kuisoma namba
 
We jamaa hamnazo kabisa,huyu fisadi kwa nini unapenda kumuandama hivi?? Agu mi simpendi huyu!!sijui kwa nini chama chetu chadema walimfanya agombee uraisi,? Ila wewe umezidi kumfuatilia huyu fisadi
Wewe unatoka lini mabondeni..kesho wakikubomolea nyumba akili itakukaa sawa..
 
ni hela tu,lowasa ikulu anafuata hela,wafuasi wake wanamfuta lowasa kwa sababu ya hela kama sio hela ni ujinga.....ni hela..hela...hela....bila hela mambo hayaendi kabisa chadema
Ngiri mwingine huyo kakurupushwa toka shimoni
 
hapa kazi tu ....itatimia kweli maana nilijuwa mtaacha propaganda za kijinga lowasa anamaisha yake mazuri sana kuliko yeyote humu sisi tunashida nyingi sana bado hatujafika kiwango cha kumjadili mtu ...maji shule dawa barabara kila kitu hovyo wakati rais anafanya juhudi za kujiinuwa nyie kina lizaboni mna mkwamisha

KAMA LOWASSA ANA MAISHA MAZURI MBONA AMEPOTEZA MUDA NA RASILIMALI FEDHA KUUTAFUTA URAIS?? USIWE BWEGE WEWE!
 
Ofisi zipo wapi?

Hakuna aliyetayari kuinvest pasipo na returns. Vijana ndiyo mjiue hakuna vya bure katika hii dunia. No return, no investment.
 
Mkuu Lizaboni nilidhani hii ilikuwa ni project kwa ajili ya uchaguzi wa 2015, sasa uchaguzi umeisha project hii itakuwa na kazi gani.
 
Kwani uliambiwa kuwa 4u Movement kwa wa

mkuu, unakijua vema kikundi cha 4u Movement au unavamia hoja tu?

Mkuu

Ongea vitu Objective

Uchaguzi umeshaisha...Tujenge NCHI...Vipi wale makakhaba wa mama ongea na mwanao bado wapo na kikundi chao?
 
Hawa wanaompambapamba humu jamvini wanaitwa movement gani?
 
Mliyemjengea majungu hapo Ofisini kwako
Ofisini wapi alikojengewa majungu? Au wewe ndo unajenga majungu. Kama barabara mbovu wanaoishi Kinondoni wanaziona. Kama ufisadi umeelezwa vema na Paul Makonda. Sasa wewe unaleta hoja zipi?
 
Ofisini wapi alikojengewa majungu? Au wewe ndo unajenga majungu. Kama barabara mbovu wanaoishi Kinondoni wanaziona. Kama ufisadi umeelezwa vema na Paul Makonda. Sasa wewe unaleta hoja zipi?

Kumbe nawe mkazi wa Kinondoni kama alivyo @Paul Makonda? Sawa Mkuu, usengwile
 
Kumbe nawe mkazi wa Kinondoni kama alivyo @Paul Makonda? Sawa Mkuu, usengwile
Tatizo una matatizo ya uelewa. Nimekuambia kuwa kama barabara mbovu wanaoishi kinondoni wanaziona. Na ndo msingi wa kusimamishwa kazi Mussa Natty pamoja na mambo mengine kama ya ufisadi. Makazi yangu ni Lizaboni Songea.
 
Back
Top Bottom